MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu MB
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn nào có sđt phòng nhân sự ở hội sở MB cho mình biết để gọi hỏi với. Chờ đợi chưa bao h là hạnh phúc huhu :(

ne ban Tel: 04.62777222/Ext: 2390; 0439; 2364; 2350; 2366; 2367....ban goi xong roi bao lai nhe
Cảm ơn b nhiều nhé. Mà bạn cho 1 loạt số máy lẻ này là sao hả b :p:p:p:p. T lại k thi TVS nữa, k biết bạn có biết số máy lẻ nào là của phòng dịch vụ XNK k? :D

ban goi len hoi, MB bao la qua le moi co ket qua cua tat ca cac vi tri dang tuyen dung luon ha ban? Co noi cu the ngay nao ko ban?
Mình chỉ hỏi vị trí mình thôi mà chị HR nói ko có ngày chính xác đâu, bạn thắc mắc vị trí nào thì cứ chủ động gọi hỏi thôi, nhưng mình nghĩ là toàn bộ luôn rồi

Vào mục nghề nghiệp của MB ko được nữa các bạn à, chắc hệ thống đang cập nhật, hoặc các bạn vào miết nên sập mạng rồi, ahihi

Cảm ơn b nhiều nhé. Mà bạn cho 1 loạt số máy lẻ này là sao hả b :p:p:p:p. T lại k thi TVS nữa, k biết bạn có biết số máy lẻ nào là của phòng dịch vụ XNK k? :D
mình thấy trên MB update số dt vay thoi ah, mình cũng ko rõ nữa. Bạn cứ gọi những số mấy lẽ đó đi nếu số này bận thì gọi số kia

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back
Bên trên