Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t k dc hỏi ngvu bạn ạ. a ấy chỉ hỏi là t thực tập làm những gì..nói chung chỉ xoay quanh công việcj t đi thực tập tại 1 ngân hàng khác. hoàn toàn k hỏi nghiệp vụ hay kte xa hội gì luôn.
lần trc t đi pvan BIDV bị quay quá trời luôn nên lần này k đc hỏi nghiệp vụ có chút hụt hẫng. t thấy mấy bàn khác các bạn pvan lâu lắm. k đc hỏi nhiều nên tủi thân.:(((
t nghĩ điểm thi viết b cao nên a ch ấy k hỏi nvu nữa. như ca sau bọn t mới lo. hic. tự tin lên b ạ, mình làm s bít những ng khác làm k ổn chứ :D. đâu phải cứ hỏi lâu là hơn đâu. tùy ng phỏng vấn nữa mà. :)

Vầy nè. Mình phỏng vấn CN Long An... không biết có phải là do ở vùng sâu vùng xa không mà mấy anh chị không hỏi xoáy nhiều. Chỉ hỏi mấy câu đơn giản như : "Em biết là làm ngân hàng từ mấy giờ đến mấy giờ ko" "Nếu làm đến tận 7 giờ thì em có làm đc không?" "Em ở trường có tham gia hoạt động xã hội?"
Câu nghiệp vụ: "So sánh giống & khác gửi tiết kiệm có kỳ hạn vs phát hành Giấy tờ có giá?"
Mình có thấy anh Pv cầm tờ giấy ghi là "Gợi ý câu hỏi phỏng vấn" :D
CHẤM ĐIỂM: có 5 hay 6 cột điểm(mình nhìn ko rõ lắm), chấm theo thang điểm 10. Mình được 3 con 6, 7, 8 luôn. Bạn kia pv trước thì 8 hết. :D
thành thật cảm ơn review của bạn... nó thật sự rất hữu ích :)

Vừa pv ca 9h ở 79A Hàm Nghi đây :D
Mình vào pv bị delay tầm 30p. Bạn nào vào bị quay càng lâu thì càng có cơ hội, mình trụ đc gần 20p. Vào chẳng hỏi gì nghiệp vụ, kiến thức XH hay hiểu biết gì về Vietin cả, toàn bị quay mấy câu EQ, chăm sóc tư vấn khách hàng thôi. Nói chung đi thi lấy kinh nghiệm là chính :(
bạn ơi hàm nghi có mấy người pv một bàn? thấy yêu cầu 3 bản thông tin ứng viên mà sao mấy bạn ở HN toàn 4 người pv ko vậy?

Vầy nè. Mình phỏng vấn CN Long An... không biết có phải là do ở vùng sâu vùng xa không mà mấy anh chị không hỏi xoáy nhiều. Chỉ hỏi mấy câu đơn giản như : "Em biết là làm ngân hàng từ mấy giờ đến mấy giờ ko" "Nếu làm đến tận 7 giờ thì em có làm đc không?" "Em ở trường có tham gia hoạt động xã hội?"
Câu nghiệp vụ: "So sánh giống & khác gửi tiết kiệm có kỳ hạn vs phát hành Giấy tờ có giá?"
Mình có thấy anh Pv cầm tờ giấy ghi là "Gợi ý câu hỏi phỏng vấn" :D
CHẤM ĐIỂM: có 5 hay 6 cột điểm(mình nhìn ko rõ lắm), chấm theo thang điểm 10. Mình được 3 con 6, 7, 8 luôn. Bạn kia pv trước thì 8 hết. :D

Sao ban thay duoc diem hay vay? moi nguoi oi cho minh hoi bao gio moi biet ket qua pv? lai phai lo lang va cho doi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm