HOT [Hot Hot] Tài liệu ôn thi Thuế

Đã update thêm tài liệu của bạn phamtuanhainam lên trang đầu cho mọi người dễ theo dõi rồi nhé ;)

Cảm ơn bạn về những tài liệu vô cùng hữu ích này nhé. Bạn mình dễ thương ghê :x
Mình pv Vietin mà nay chưa thấy thông báo gì. Chắc mình out rùi huuhuu
Mình lại quyết chí thi Thuế nữa vậy. Lần này mà thi Thuế đậu là sẽ hậu tạ bạn mình thật hậu hĩ cho coi hihi :D

Cảm ơn bạn về những tài liệu vô cùng hữu ích này nhé. Bạn mình dễ thương ghê :x
Mình pv Vietin mà nay chưa thấy thông báo gì. Chắc mình out rùi huuhuu
Mình lại quyết chí thi Thuế nữa vậy. Lần này mà thi Thuế đậu là sẽ hậu tạ bạn mình thật hậu hĩ cho coi hihi :D

;)) Thế thì cố gắng nhiều vào nhé. Vì mình mong chờ được hậu tạ lắm đấy :))
Mình cũng pv Vietin, và đến giờ cũng không thấy tăm hơi cái kết quả đâu cả =))

Ở chỗ mình có khóa học ôn thi thuế, èo ơi, tầm khoảng 2 3 tuần gì gì đó, học nguyên tuần luôn là 2 triệu. Tại đi thi có toán mà, nên xác định ngay từ đầu là k thi =)) =))

thanks bạn nhiều nha

Mình có 1 số tài liệu về thuế sưu tập được khi học môn Thuế (file đính kèm: Tai lieu mon Thue ) - bao gồm một số luật về các loại thuế như GTGT, TTĐB, TNCN, TNDN, XNK và 1 file Bài tập về thuế (THS. Nguyễn Thị Thùy Dương - ĐH KTQD) muốn chia sẻ cho mọi người.
Link media file này dành cho những hộ nghèo tín dụng đây nhé ;)) (pass download nếu có: ub.com.vn): http://www.mediafire.com/download.php?yeberxaqsefwmf8
Hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn trong kỳ thi tuyển vào Tổng cục Thuế sắp tới.

Bên cạnh đó là tài liệu của bạn phuoc9ngon đã share trong topic Tổng cục Thuế: TB tuyển dụng công chức năm 2012 - 2742 chỉ tiêu [10/09-21/09/2012]. Mình đã down về và up lên 4rum tại topic này (file đính kèm: Tai lieu on thi Thue ) để mọi người dễ dàng cập nhật và down load.
Tài liệu của bạn phuoc9ngon gồm 2 phần: Nghiệp vụ thuế và Anh văn do bạn ý tự tổng hợp. Link down trực tiếp File "Tai lieu on thi Thue" đây nhé:
http://www.mediafire.com/view/?i12prexuo6exl7y (kiến thức chung)
http://www.mediafire.com/view/?e8jsgj0jn52d4tc (mấy đoạn luận AV soạn sẵn)

Thêm tài liệu của bạn phamtuanhainam share nhé. Xin cảm ơn bạn.

Chúc các bạn thành công !

NHẤN THANKS NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ!!!!
Nếu không thì lần sau sẽ không có tài liệu gì đâu nhé ;))

Ở chỗ mình có khóa học ôn thi thuế, èo ơi, tầm khoảng 2 3 tuần gì gì đó, học nguyên tuần luôn là 2 triệu. Tại đi thi có toán mà, nên xác định ngay từ đầu là k thi =)) =))

thuế năm nay thi đông vãi luôn vì nó ko phân biệt bằng cấp mà, cơ hội lại giảm đi
mà bạn định thi ở cn nào thế kka:)

thuế năm nay thi đông vãi luôn vì nó ko phân biệt bằng cấp mà, cơ hội lại giảm đi
mà bạn định thi ở cn nào thế kka:)
K, mình k định thi, có bit gì đâu mà thi. Người ta đi học ôn, còn mình ăn rùi ở nhà chứ mấy, học mấy cái đó k vô :">:">

Xuất hiện rùi hả bạn iu :)) :)) cả ngày lẩn đâu thế
Mà chú bọc có kết quả vietin chưa thế nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss