MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

:) Bác MB này năm nay rất rầm rộ, yêu cầu cũng cao hơn năm ngoái vì giá MB đang tăng theo ngày ^^ Phải thử đã, hehe. A e Uber cố lên nào!!!

Các anh chị ơi cho em hỏi là em đang là sinh viên năm cuối DH Ngoại Thương chưa có kinh nghiệm gì thì nên đăng kí vị trí nào ạ, em đăng kí đại vị trí Chuyên viên QHKH cá nhân. Và mức lương khởi điểm mình đăng kí bao nhiêu ạ?

mình apply MB mấy lần nhưng đều không qua nổi vòng sơ tuyển trong khi các ngân hàng khác vẫn ok, vẫn đi thi, phỏng vấn và tạch. có mem nào bị tình trạng như vậy không? mọi người chia sẻ kinh nghiệm với nhé, đi thi càng đông càng vui mà :-D

đã nộp ! vào MB đãi ngộ tốt thì đồng nghĩa với việc cày trâu cày bò đấy

Mình đã gọi điện hỏi NS về việc k nhận đc mail rep hay báo full rồi, bên NS cũng không chắc chắn về các trường hợp này đâu, họ bảo có thể nhận được cũng có thể không nên bảo mình đọc tên để họ ktra ( nhưng do mail mình gửi từ hôm qua nên chị NS bảo là có thể đã được chuyển về các máy của NS rồi nên không thấy), chị NS bảo tốt nhất là em cứ gửi lại thêm mail nữa
12h mình gửi, kqua là nhận đc mail rep sau 5 mail k thành công :D
Bạn ơi cho mình hỏi nghĩa là mình cứ gửi đến khi nào nhận được thư reply à? Như thế có tính là spam k? Mình gửi 3 lần rùi mà không thấy gì không có thư reply cũng không có báo full. thank bạn!

mình apply MB mấy lần nhưng đều không qua nổi vòng sơ tuyển trong khi các ngân hàng khác vẫn ok, vẫn đi thi, phỏng vấn và tạch. có mem nào bị tình trạng như vậy không? mọi người chia sẻ kinh nghiệm với nhé, đi thi càng đông càng vui mà :-D

Có thể là đồng chí ứng tuyển những vị trí đòi hỏi kinh nghiệm 1,2 năm làm việc trong các tổ chức tín dụng.; Yên tâm đi lần này sẽ được gọi đi thi viết thôi

cho mình hỏi thi tuyển chi nhánh Thanh Hóa thì khi thi và phỏng vấn là thi ở Hà Nội hay thi ở Thanh hóa vậy các bạn, các bạn reply giup mình với, cảm ơn cả nhà nhiều

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,730
Thành viên mới nhất
ThietKeWebTerus
Back