HOT [HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

Cảm ơn về tài liệu rất nhiều.
Em có tí thắc mắc, trong sơ yếu lý lịch co yêu cầu về phần gia đình: "Họ và tên, năm sinh, nghề nghiệp, công tác, đặc điểm lịch sử qua từng thời kỳ làm gì, ở đâu?(nếu bị bắt, bị tù, làm việc trong chế độ cũ, ngụy quân, ngụy quyền hoặc bị xử lý theo pháp luật phải khai cụ thể lý do, mức độ.....); hiện đang làm gì? nơi cư trú (ghi rõ chức danh, tên và địa chỉ cơ quan đơn vị ở trong hoặc ngoài nước); hoàn cảnh kinh tế và thái độ chính trị của từng người." người mất cũng nêu vào ak. thấy cái này rắc rối quá.
Các anh chị có kinh nghiệm chỉ em với
Thanks mọi người

bạn ơi. mình hok đủ tín dụng, bạn gửi giúp mình với nha giangholon_hueyahoo.com

Cảm ơn về tài liệu rất nhiều.
Em có tí thắc mắc, trong sơ yếu lý lịch co yêu cầu về phần gia đình: "Họ và tên, năm sinh, nghề nghiệp, công tác, đặc điểm lịch sử qua từng thời kỳ làm gì, ở đâu?(nếu bị bắt, bị tù, làm việc trong chế độ cũ, ngụy quân, ngụy quyền hoặc bị xử lý theo pháp luật phải khai cụ thể lý do, mức độ.....); hiện đang làm gì? nơi cư trú (ghi rõ chức danh, tên và địa chỉ cơ quan đơn vị ở trong hoặc ngoài nước); hoàn cảnh kinh tế và thái độ chính trị của từng người." người mất cũng nêu vào ak. thấy cái này rắc rối quá.
Các anh chị có kinh nghiệm chỉ em với
Thanks mọi người
theo chị mình đã từng làm lý lịch đảng thì chị bảo ng mất có nêu nhưng chỉ nêu tên, năm sinh, năm mất thui, còn từng thời kỳ thì thui

Cám ơn anh nam_boc nhé ^^~ anh còn tài liệu gì về thuế nữa không ạ, cho em xin với hì hì

4 All: Up date mẫu đề thi tuyển công chức, viên chức môn Anh văn trình độ 20xx ở page 1 nhé :))

Hì hì, chi nhánh BĐ phỏng vấn sớm thật í, mới đầu em cũng định nộp ở chi nhánh BĐ cơ nhưng xong rồi lại nghĩ thế nào ra tận Chương Dương nộp, định vi vu qua cầu 1 tý, thế mà xa phết anh ạ :)Đến nơi còn đúng 5 phút nữa là khóa sổ hết thời gian thu hồ sơ ^^~
8-} Nghĩ đến thôi anh cũng thấy tóc gió thôi bay rồi chứ nói gì đến đi nộp. Phải nói là em có nghị lực phi thường đấy :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên