BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Đợt trc 3 tuần mới th báo kq cho ứng viên mà. Cứ bình tĩnh, có gì đâu mà cuống cả lên. Giờ hoàn thành xog nhiệm vụ rùi, có thay đổi đc gì đâu. Ai có offer thì cứ nhận, ai ko có thì nghỉ ngơi, mai mốt đi làm rồi thì xác định là cày miệt mài nhá
GIỜ THÌ CỨ CHƠI ĐI VÌ CUỘC ĐỜI CHO PHÉP :)))

có kết quả lên hội sở rồi, nhưng chi nhánh đã gọi cho ứng viên đỗ chưa ấy ạ? Tại mình chưa thấy gọi gì nên đang hy vọng là có kết quả rồi nhưng chi nhánh chưa gọi điện ấy ạ
bạn là Lê Thị Hồng Hạnh nhỉ? sinh ngày 20/11 bạn đồ vòng 2 thi viết rồi còn nếu chưa thấy gọi đi pv thì là do chi nhánh chưa sắp xếp được lịch pv thôi, cứ chuẩn bị đầy đủ hồ sơ bản cứng rồi sẽ được gọi đi. Chúc bạn thành công!

bạn là Lê Thị Hồng Hạnh nhỉ? sinh ngày 20/11 bạn đồ vòng 2 thi viết rồi còn nếu chưa thấy gọi đi pv thì là do chi nhánh chưa sắp xếp được lịch pv thôi, cứ chuẩn bị đầy đủ hồ sơ bản cứng rồi sẽ được gọi đi. Chúc bạn thành công!
Hình như là bạn ấy hỏi kết quả phỏng vấn cơ mà bác :D

B
anh ý hỏi kqua vòng pv Gdv tại chi nhánh LCai bác ạ :D

Có bạn nào biết CN Phú Nhuận thuộc nhóm mấy với môi trường làm việc thế nào ko? Mình đang phân vân giữa QHKH ở Vietinbank và BIDV quá?! Nhờ các bạn cho mình lời khuyên nhé! Thanks all!

Có ai được liên lạc hay có thông tin gì mới nữa không vậy mọi người.
Nếu trượt thì BIDV có báo là trượt không hay họ chỉ báo cho những người đậu thôi vậy.

Có bạn nào biết CN Phú Nhuận thuộc nhóm mấy với môi trường làm việc thế nào ko? Mình đang phân vân giữa QHKH ở Vietinbank và BIDV quá?! Nhờ các bạn cho mình lời khuyên nhé! Thanks âll!

Ban ơi bạn đuợc gọi rồi hả????

Có ai được liên lạc hay có thông tin gì mới nữa không vậy mọi người.
Nếu trượt thì BIDV có báo là trượt không hay họ chỉ báo cho những người đậu thôi vậy.
Sau khi qua vòng phỏng vấn, bạn đậu hay trượt thì cũng được email. Kết quả sẽ thông báo và dán ở chi nhánh mà bạn phỏng vấn. Thân!

Kết quả dán ở chi nhánh mà, còn trượt thì ko dc thông báo đâu, đỗ thì chắc gọi điện :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên