BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mọi người ơi có ai thi qlrr đc gọi hay có mail báo đỗ gì chưa ? Gần tháng rùi
Bạn ơi, bạn thi ban quản lý rủi ro ở HO à, mình có bạn được thông báo đỗ rồi bạn ạ, còn đi làm chưa thì mình không biết. Mình cũng không đỗ nên các bạn khác đừng nghĩ mình nói lung tung nhé. Bạn có được chỗ nào offer rồi thì đi làm đi bạn, không nên chờ kết quả vị trí này nữa bạn. Mình cũng không có nhận được bất kỳ thông báo nào đâu, chỉ được bạn báo vậy thôi.

Bạn ơi, bạn thi ban quản lý rủi ro ở HO à, mình có bạn được thông báo đỗ rồi bạn ạ, còn đi làm chưa thì mình không biết. Mình cũng không đỗ nên các bạn khác đừng nghĩ mình nói lung tung nhé. Bạn có được chỗ nào offer rồi thì đi làm đi bạn, không nên chờ kết quả vị trí này nữa bạn. Mình cũng không có nhận được bất kỳ thông báo nào đâu, chỉ được bạn báo vậy thôi.
Anh/chị thi sau bao lâu thì biết tin ạ?

Cảm ơn bạn nhé :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back