BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mình chỉ thấy việc tính điểm chẳng ai biết dc. Cứ đoán làm gì. Nói chung cứ theo ds từ trên xuống thôi. Mấy năm trc nhiều anh chị (cùng trường) đi thi bảo "thách" GV đi thi thử dc 2-3 điểm chưa. Nhưng rồi cũng dc phỏng vấn. Chứ làm gì có điểm sàn, điểm chuẩn gì. CHi nhánh nhỏ, nhiều bạn khả năng có hạn thì điểm thấp là chuyện đương nhiên, cứ thế mà lấy cho đủ chỉ tiêu thôi.

- - - Updated - - -

thế danh sách công bố trên mạng là chỉ người đỗ mới có hay là công bố hết nhỉ? muốn xem mềnh đc bao điểm :-ss

CHẳng có điểm đâu bạn. Không ai công bố đâu! Nói chung chỉ biết đậu hay rớt thôi.

Mình chỉ thấy việc tính điểm chẳng ai biết dc. Cứ đoán làm gì. Nói chung cứ theo ds từ trên xuống thôi. Mấy năm trc nhiều anh chị (cùng trường) đi thi bảo "thách" GV đi thi thử dc 2-3 điểm chưa. Nhưng rồi cũng dc phỏng vấn. Chứ làm gì có điểm sàn, điểm chuẩn gì. CHi nhánh nhỏ, nhiều bạn khả năng có hạn thì điểm thấp là chuyện đương nhiên, cứ thế mà lấy cho đủ chỉ tiêu thôi.

- - - Updated - - -

CHẳng có điểm đâu bạn. Không ai công bố đâu! Nói chung chỉ biết đậu hay rớt thôi.

Sao bạn biết ko có? Năm ngoái điểm vòng nghiệp vụ, tiếng anh, phỏng vấn, ba cái này đều có điểm và dán công khai tại chi nhánh mình thi đó bạn, điểm cho cả người đậu lẫn ko đậu đó. Mình còn có cả file ảnh điểm do các anh chị năm trước chụp nè. Công khai rõ ràng thế mà :)

đúng rồi đấy, năm ngoái mình cũng lên đây hóng chẳng thấy gì trong khi ngoài chi nhánh đã dàn điểm rồi, năm ngoái tỷ lệ tính điểm là 70:30 nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên