BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

không, test online đó bạn, :(

thi online là bắt buộc mà nhỉ? Quy trình của HO là lọc hồ sơ -> thi vòng 1 online -> thi vòng 2 -> phỏng vấn. Nếu không có gì thay đổi thì các bạn phải qua 4 cửa mới trờ thành BIDVer được, gian nan nhỉ? Mấy năm trước nộp trực tiếp yêu cầu cao nên chỉ thi 1 lần là phỏng vấn luôn còn bây giờ do chuẩn đầu vào cũng khá thấp nên phải thi 2 phòng.

thi online là bắt buộc mà nhỉ? Quy trình của HO là lọc hồ sơ -> thi vòng 1 online -> thi vòng 2 -> phỏng vấn. Nếu không có gì thay đổi thì các bạn phải qua 4 cửa mới trờ thành BIDVer được, gian nan nhỉ? Mấy năm trước nộp trực tiếp yêu cầu cao nên chỉ thi 1 lần là phỏng vấn luôn còn bây giờ do chuẩn đầu vào cũng khá thấp nên phải thi 2 phòng.

Anh cho em hỏi chút ạ, tức là lọc hồ sơ xong NH sẽ thông báo cho thí sinh thi online ạ? Cái này mới nên em ko rõ lắm. Cảm ơn anh.

File ảnh có tự chụp bằng điện thoại được ko các bạn? Nếu ko phải làm thế nào? Ra hiệu chụp rồi copy lại sao?

vậy có bạn nào đã làm bài test chưa? nó như thế nào hả mọi người, khó không vậy???

Mọi người cho hỏi mình scan hồ sơ gốc hay phải photo ra rồi mới scan. Vì thấy yêu cầu là scan bản sao, mình nghĩ là ngta yêu cầu scan photo trắng đen để dung lượng file nhẹ hơn khi upload. Hệ thống chịu nổi chứ scan bản gốc màu không, bao nhiêu người up thì hệ thống chắc nằm luôn quá. Mọi người góp ý với. Gấp gấp cho dân tình đỡ tốn tiền nào

Vậy ai thi đỗ vào làm nhân viên thì sẽ làm nhân viên mãi mà k có cơ hội lên chuyên viên dù làm việc tốt/xuất sắc hả bác?
Vậy với bằng cấp ĐH thì thi nhân viên liệu có cơ hội đỗ cao hơn thi CV k nhỉ?

Bác nào biết vụ này không giải đáp giúp mình với!?

Không học ngân hàng, đang làm phiên dịch,có qua được vòng hồ sơ không nhỉ!!!Có bạn nào dân ngoại đạo mà vào được ngân hàng (không phải CÔCC nhé), cho lời khuyên đi các bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên