BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Như mình được biết thì là người của chi nhánh, thường là các phó giám đốc phụ trách các mảng nghiệp vụ và 1 số trưởng phòng nghiệp vụ. Nói chung là các bạn cũng đừng đặt nặng quá vấn đề chi nhánh hay HO phỏng vấn, như mình đã nói lúc trước chi nhánh họ sẽ chọn những người phù hợp cho đặc thù của chi nhánh họ, mà cái này thì HO chả biết được. Có 1 số bạn thì lo là có chuyện tiêu cực, thú thật, cái này mình cũng ko biết nữa nhưng theo quan điểm của mình thì nếu họ vào được vòng phỏng vấn thì họ cũng xứng đáng thôi bởi vì HO đã kiểm soát rất chặt chẽ 2 vòng đầu rồi và tất nhiên cũng chả còn mấy COCC có năng lực như vậy.

ờ, có 2 người ngoài Hội sở, 1 nhân sự chi nhánh, 1 giám đốc chi nhánh hoặc phó giám đốc,1 - 2 trưởng hoặc phó phòng chuyên môn nghiệp vụ nha bạn.

Theo thông tin mới nhất mình mới được biết, thì hiện tại Tổng Giám Đốc đang có chuyên công tác tại Mỹ, điểm đã chấm xong hết nhưng do TGD chưa ký nên chưa up được, rất nhiều khả năng chiều ngày 29 sẽ có điểm trên trang chủ (TGD đã ký) mọi người đừng hồi hộp quá nhé, số người được vào vòng pv thường sẽ gấp 3 lần số chỉ tiêu, ngày phỏng vấn sẽ là 1,2/8 tùy vào từng chi nhánh. Và các bạn yên tâm, sẽ ko có tiêu cực trong kỳ thi năm nay. Chúc các bạn may mắn.
P/s: nguồn thông tin mình không thể tiết lộ.

Theo thông tin mới nhất mình mới được biết, thì hiện tại Tổng Giám Đốc đang có chuyên công tác tại Mỹ, điểm đã chấm xong hết nhưng do TGD chưa ký nên chưa up được, rất nhiều khả năng chiều ngày 29 sẽ có điểm trên trang chủ (TGD đã ký) mọi người đừng hồi hộp quá nhé, số người được vào vòng pv thường sẽ gấp 3 lần số chỉ tiêu, ngày phỏng vấn sẽ là 1,2/8 tùy vào từng chi nhánh. Và các bạn yên tâm, sẽ ko có tiêu cực trong kỳ thi năm nay. Chúc các bạn may mắn.
Cậu ơi ngày pv chắc chắn vào 1,2/8 à cậu :-s

Nếu vào được vòng 3 thì cũng không tham gia pv được vào này 1,2/8, haiz. có lẽ không có duyên với BIDV :(

Hi vọng được bình đẳng chiến đấu ở vòng phỏng vấn thì tốt! BIDV năm nay đổi mới thi cử thì đổi mới luôn từ đầu đến cuối nhé BIDV! Cho anh em chiến 1 trận fair xem nào! :-?:-?:-?

Mình thấy như năm ngoái phải hơn 3 tuần mới có điểm, phải lên chi nhánh coi điểm cơ nên chắc năm nay anh em mình cứ từ từ nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên