HDBank [HOT] HDBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các tỉnh/TP trên cả nước (tháng 6/2013)

hôm trước mình lỡ nộp vị trí QH doanh nghiệp nhưng h coi lại vị trí đó cần kinh nghiệm, vậy mình có thể nộp tiếp hồ sơ cho vị trí QH khách hàng được ko ta? Hay có cách nào để rút hồ sơ ko?

hôm trước mình lỡ nộp vị trí QH doanh nghiệp nhưng h coi lại vị trí đó cần kinh nghiệm, vậy mình có thể nộp tiếp hồ sơ cho vị trí QH khách hàng được ko ta? Hay có cách nào để rút hồ sơ ko?

Mình ở HN mỗi apply vào vị trí KHCN ở HCM được ko nhỉ? Đang có ý định Nam tiến :D

Bên HD này topic ảm đạm quá :( Mình gửi hồ sơ HD mấy lần mà toàn 1 đi ko bao giờ trở lại :|

Chẳng biết HD làm ăn kiểu gì mà nộp hồ sơ chẳng thấy thông tin gì, mà tuyển thì lien tục.VD như vị trí CV QHKH ở Đồng Nai, thời hạn 15/6 chưa hết thì đã có thông tin tuyển tiếp mà hạn là 30/6.Đang PR hay sao vậy nhỉ

- - - Updated - - -

Bên HD này topic ảm đạm quá :( Mình gửi hồ sơ HD mấy lần mà toàn 1 đi ko bao giờ trở lại :|

Mình cũng vậy đó bạn Mista49 ơi.
Có còn bạn nào có chung hoàn cảnh với tụi mình ko zậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên