DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 102 vị trí trên toàn quốc

ko hi vọng cái anh này j cả :( nộp qua mail nhưng chi nhánh tại NĐ đã sơ tuyển từ bao giờ ý

các bác ơi soa em không thấy thông tin tuyển dụng nhỉ? đã hết hạn chưa vậy cả nhà ơi?????

chiều nay t đi nộp hồ sơ trực tiếp rùi họ vẫn nhận nhé dù họ thông báo hết hạn tuyển tư 30-6

có ai thi tuyển nhân viên kinh doanh không ạ, em vừa ra trường chắc chỉ ứng tuyển vị trí này thôi ạ, có như nhân viên tín dụng không ạ? có phải thi viết không ạ?

Có ai nộp NV tín dụng ở Nam Định đc nhận mail báo đã nhận được CV và gọi đi phỏng vấn hay test gì gì chưa hả mọi ngườì?
Sao lần này giao diện web eab.com sửa đi làm mình ko có chỗ đăng nhập, nên ko biết tình trạng CV đi đến đâu rồi nữa. Nộp rồi mà ko thấy tí phản hồi gì cả huhu.

Có ai nộp NV tín dụng ở Nam Định đc nhận mail báo đã nhận được CV và gọi đi phỏng vấn hay test gì gì chưa hả mọi ngườì?
Sao lần này giao diện web eab.com sửa đi làm mình ko có chỗ đăng nhập, nên ko biết tình trạng CV đi đến đâu rồi nữa. Nộp rồi mà ko thấy tí phản hồi gì cả huhu.

Mình có 1 ông anh cũng nhấp vào công việc rồi nộp bình thường đã được gọi bạn nhé,cứ chờ đi sẽ có tin vui sớm ý mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên