BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

BIDV có ưu tiên người có kinh nghiệm không nhỉ? Hay lại có khẩu vị thích các bạn mới ra trường vẽ lên tờ giấy trắng thích hơn?

đã từng thi CN TPHCM,lúc pv các bạn đc lo lót ngồi tụm lại nc rất vui vẻ,các bạn chờ pv ko đc lo nhìn thấy thế mà nãn cúi mặt buồn rầu :D
chấp nhận sự thật là mình không có thẻ cocc =)) cơ mà lần nỳ tuyển 25 chỉ tiêu, biết đâu tên của mình sẽ nằm trong top nên cứ cố gắng. kaka

Chỉnh sửa lần cuối:
thi khách hàng cá nhân mà toàn đề thi liên quan đến doanh nghiệp nên cũng k hợp lý lắm. Mình vẫn thích cách tuyển dụng của Techcombank hơn rất khoa học và hợp lý hơn

chấp nhận sự thật là mình không có thẻ cocc =)) cơ mà lần nỳ tuyển 25 chỉ tiêu, biết đâu tên của mình sẽ nằm trong top nên cứ cố gắng. kaka
có dzụ đó nữa hả trời :(:eek::eek:
Thi chung lần đó có ông pv ko đc lo kể ổng có ng quen ở hà nội nói CN HCM lo 100% rồi,ko nói sớm nên bản thân ổng cũng xác định :D

Thi chung lần đó có ông pv ko đc lo kể ổng có ng quen ở hà nội nói CN HCM lo 100% rồi,ko nói sớm nên bản thân ổng cũng xác định :D
Nếu thật vậy thì mình phải thi để rút knghiem chinh chien bidv, năm sau mình chiến tiếp ở tỉnh :)) chu gio phải chap nhan một bộ phận cocc roi.

Back
Bên trên