Honda Việt Nam tuyển dụng nhiều vị trí làm việc tại Hà Nội & Vĩnh Phúc

STTTên công việc
(Click vào vị trí tuyển dụng để xem chi tiết)
Yêu cầu chungNơi làm việcNgày hết hạn
1 Nhân viên phòng Pháp chế (Mã: LAW0715) - Nam/ Nữ (Tuổi dưới 37) - Phẩm chất đạo đức tốt - Tốt nghiệp đại học trở lên (có chuyên ngành Luật hoặc có kinh nghiệm thực tế làm việc về lĩnh vực Luật) - Tiếng Anh nghe, nói, đọc, viết tốt - Thành thạo vi tính văn phòng - Nhanh nhẹn, chủ động, cẩn… Trụ sở chính của công ty Honda tại Vĩnh Phúc (có xe đưa đón nhân viên hàng ngày từ Hà Nội).07-08-2015
2 Nhân viên phòng Kinh doanh Hải ngoại (Mã: OSB 0715 ) - Nam, Tuổi: Từ 22 ~ 28 tuổi - Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kinh tế, Ngoại thương. - Trình độ tiếng Anh: nghe, nói, đọc, viết thành thạo (Ưu tiên những ứng viên biết thêm tiếng Nhật) - Thành thạo các kỹ năng máy tính văn phòng: excel, word, powerpo… Trụ sở chính của công ty Honda tại Vĩnh Phúc (có xe đưa đón nhân viên hàng ngày từ Hà Nội). Sẵn sàng chấp nhận luân chuyển công việc có kỳ hạn tại các chi nhánh Công ty31-07-2015
3 Nhân viên Phòng Quan hệ khách hàng. (Mã: CR0715) Số lượng: 01 Nam/Nữ (Ưu tiên tuyển nữ) - Tuổi: Từ 22~ 25. - Tốt nghiệp Đại học (ưu tiên chuyên ngành: quản trị kinh doanh, kinh tế, tài chính, thương mại, ngoại thương hoặc marketing). - Thành thạo vi tính Văn phòng, kỹ năng làm báo cáo và trình bày … Văn phòng tại Hà Nội, Công ty Honda Việt Nam, Tầng 7, tòa nhà Viet-Tower, số 198B Tây Sơn, Đống Đa, HN.31-07-2015
4 Nhân viên phòng Kế hoạch Phát triển Thương hiệu (Mã PP0615) - Lập kế hoạch và thực hiện các chương trình sự kiện. - Phối hợp với các công ty quảng cáo để thực hiện các chương trình quảng bá thương hiệu. - Những công việc liên quan khác theo yêu cầu của cấp quản lý. Làm tại văn phòng Hà Nội. Sẵn sàng chấp nhận luân chuyển công việc có kỳ hạn tại các chi nhánh Công ty31-07-2015
6 Tuyển dụng nhân viên sản xuất nhà máy Vĩnh Phúc 1. Nam, tuổi từ 18 đến 25 (Sinh năm 1990 đến 1997)
2. Tốt nghiệp PTTH trở lên. (ứng viên thi Tốt nghiệp THPT 2015 đã có thể ứng tuyển)
3. Cao từ 1m55, nặng 45kg trở lên. 4. Sức khỏe tốt, không mắc các bệnh về mắt, không mắc bệnh lây nhiễm đặc biệt là …
Phúc Thắng, Phúc Yên, Vĩnh Phúc31-07-2015
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
Bạn hãy bấm vào đây để tải mẫu CV về, nhập thông tin của bạn và gửi lại cho chúng tôi theo địa chỉ email: recruitment@honda.com.vn

Mình tưởng ub toàn tin về NH . Có phải Tất cả vị trí đều pv tiếng anh ko mn ơi :|

Mọi người cho t hỏi hồ sơ gồm Đơn xin việc, CV (mẫu đơn dự tuyển nêu rõ kinh nghiệm làm việc, mã vị trí dự tuyển bằng tiếng Anh), các bằng cấp liên quan (photo), CMTND (photo) và một ảnh cỡ 4X6 thì nén tất cả các giấy tờ vào một file rồi gửi hả?
T cảm ơn!

Mọi người cho t hỏi hồ sơ gồm Đơn xin việc, CV (mẫu đơn dự tuyển nêu rõ kinh nghiệm làm việc, mã vị trí dự tuyển bằng tiếng Anh), các bằng cấp liên quan (photo), CMTND (photo) và một ảnh cỡ 4X6 thì nén tất cả các giấy tờ vào một file rồi gửi hả?
T cảm ơn!
Bạn nén tất cả các giấy tờ vào một file rồi gửi bạn nhé. Bạn chú ý đặt tên file theo cú pháp (nếu có) hoặc cú pháp phổ biến dành cho tuyển dụng Doanh Nghiệp ( tham khảo clip chia sẻ ở fanpage Vietnam Bankers bạn nhé.
[

Chị cho em hỏi tiếp là vị trí Quan hệ khách hàng yêu cầu CV, Mẫu đơn dự tuyển (nêu rõ kinh nghiệm làm việc, mã vị trí dự tuyển) bằng tiếng Anh và tiếng Việt nghĩa là mình phải làm 2 CV, 1 cái tiếng Việt và 1 cái Tiếng Anh ạ. Như vậy thì mình phải tự dịch vị trí đó sang tên Tiếng Anh ạ.
Em cảm ơn!

Bạn nén tất cả các giấy tờ vào một file rồi gửi bạn nhé. Bạn chú ý đặt tên file theo cú pháp (nếu có) hoặc cú pháp phổ biến dành cho tuyển dụng Doanh Nghiệp ( tham khảo clip chia sẻ ở fanpage Vietnam Bankers bạn nhé.
[
Cho e hỏi là mình điền CV download từ web xuống bằng Tiếng Anh hay Tiếng Việt ạ?

Em đọc yêu cầu mà thấy như kiểu phải điền cái CV (mẫu đơn dự tuyển download từ web xuống đó) thành 2 bản Tiếng Anh và Tiếng Việt vậy ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên