Hỏi về vị trí RM1 và RM2 của ngân hàng MaritimeBank

Anh/chị/bạn nào biết về vị trí RM1 và RM2 của MaritimeBank thì giúp em với ạ. Em nhận được mail mời phỏng vấn vị trí Chuyên viên Tư vấn tài chính cá nhân (RM1), Chuyên viên chính Tư vấn tài chính cá nhân (RM2). Mà 2 vị trí này tuyển những 40 người, 20 người, em đang thắc mắc liệu có phải là cộng tác viên không ạ?
Em cảm ơn!

mình đang thực tập tại maritime bank, nói là chuyên viên tư vấn tài chính nhưng cũng phải chịu áp lực doanh số ghê lắm đó bạn.

- - - Updated - - -

mình chỉ thực tập mà còn bắt đi làm thẻ. cả tuần nay mời mọc mà chẳng i chịu làm hết :(

ừ. Bây giờ ở đâu cũng phải chịu doanh số hết mà. Vậy có phải là cộng tác viên không, hay là nhân viên chính thức hả bạn? Bạn có thể chia sẻ thêm về vị trí này không? Cảm ơn bạn nhé! :)

Chị RM1 chỗ mình thực tập là ngân viên chính thức đó bạn, nhưng nếu NH tuyển số lượng nhiều như vậy chắc nhận vào rồi loại dần quá. nghe mấy chị ở đó nói Maritime bank năm nay sa thải nhiều lắm. nhiều ng từ giám đốc xuống làm kiểm soát luôn đó

Chị RM1 chỗ mình thực tập là ngân viên chính thức đó bạn, nhưng nếu NH tuyển số lượng nhiều như vậy chắc nhận vào rồi loại dần quá. nghe mấy chị ở đó nói Maritime bank năm nay sa thải nhiều lắm. nhiều ng từ giám đốc xuống làm kiểm soát luôn đó

bạn pv RM1 hay RM2 thế, kết quả sao rồi bạn. ngày mai t cũng pv vòng 2 vị trí RM2

mình đang thực tập tại maritime bank, nói là chuyên viên tư vấn tài chính nhưng cũng phải chịu áp lực doanh số ghê lắm đó bạn.

- - - Updated - - -

mình chỉ thực tập mà còn bắt đi làm thẻ. cả tuần nay mời mọc mà chẳng i chịu làm hết :(
Bạn ơi bạn có nhật ký thực tập tại ngan hang nay ko??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên