Hỏi về vấn đề tuyển dụng ACB

Chào các bạn. Mình pv ACB ở vị trí CVKH doanh nghiệp.Mình đã qua vòng phỏng vấn, thi nghiệp vụ,...Tuần trước , ACB gọi mình bảo bổ sung hồ sơ. Mình bổ sung xong thì hôm nay Phòng Nhân sự ACB có gọi mình hỏi mình 1 số câu hỏi (em đang làm ở đâu? tại sao ACB phải tuyển em?...) . Sau đó, chị nhân sự có thông báo về mức lương thử việc, mức lương chính thức, chế độ... Nhưng sau đó chị có nói câu " Nếu hồ sơ của em được duyệt thì chị sẽ gọi em lên ký hợp đồng và 20/3 chính thức đi làm". Mình thấy mấy topic trên diễn đàn đều nói : sau khi bổ sung hồ sơ thì chỉ chờ ngày ký offer và đi làm chứ ko nghe nói đến "duyệt" gì nữa ạ, nên mình lo lắm. Cho mình hỏi ngu xí: có khi nào duyệt hồ sơ gì đó rồi mình rớt luôn không ạ? Mình cám ơn và mong các cao thủ tư vấn cho ạ.

bạn pv CN nào thế? mình pv hôm 24/2 mà chả thấy thông báo kq gì cả

Sao bạn ko gọi thẳng đến nơi bạn phỏng vấn luôn. Chờ lâu mà ko thấy kết quả thì nên gọi. :)
mình gọi thì pns nói chưa có kq, chắc tuần sau. Nếu rớt thì có thôn báo gì k nhỉ? chỗ làm htai nếu muốn nghỉ phải báo trc 1 tháng. haiz... chả biết thế nào nữa vì mình pv cũng thấy khả quan mà :|

mình gọi thì pns nói chưa có kq, chắc tuần sau. Nếu rớt thì có thôn báo gì k nhỉ? chỗ làm htai nếu muốn nghỉ phải báo trc 1 tháng. haiz... chả biết thế nào nữa vì mình pv cũng thấy khả quan mà :|
vậy thì cố đợi tuần sau đi bạn, cứ từ từ, quy trình còn lâu lắm à, tại vì bạn còn chưa làm nghiệp vụ, chưa nộp hồ sơ hội sở nữa mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên