Hỏi về phỏng vấn GDV Techcombank

Pv cá nhân thì giới thiệu bản thân, tại sao ứng tuyển, có người hỏi cả kiến thức về nghiệp vụ. Pvan lần 2 thì bị xoay ghê lắm. :))

E vừa thi xong vòng phỏng vấn cá nhân, cho em hỏi phỏng vấn vòng 2 có khó ko ạ. chắc là bị quay nhiều lắm phải ko ạ@@

Bạn pv lúc nào vậy bạn? Mình nộp hs, sau đó có anh bên bộ phận td hỏi để lấy thêm thông tin rồi ko thấy gì nữa, mà mấy bạn đã hỏi về pv lần 2 rồi. Hic.

Huhu, e vừa được thông báo chiều nay đi pv vòng 2, nhanh quá, e chưa ôn gì cả@@, có ai biết pv vòng 2 ở tech hỏi những gì ko, cho e xin ít kn với:((

mình từng làm gdv ở Tech, chỉ làm 1 thời gian ngắn thôi, mình ko bít bạn pv có giống mình ko, nhưng pv vòng 2 ở Tech, bạn sẽ pv với 1 nhân sự, 1 giám đốc (chỗ bạn sẽ dc nhận vào), hỏi ko tập trung vào nghiệp vụ j đâu. Đầu tiên cũng giới thiệu bản thân, xong rồi hỏi sao chọn Tech, sao làm gdv,..hỏi nhìu vấn đề nữa (tùy câu trả lời của bạn mà người ta hỏi rộng ra). VD như mình nói mún làm gần nhà, mấy anh chị đó hỏi bao nhiu km thì là gần,...đến khi gọi đi làm ở chỗ hơi xa thì chị bên nhân sự còn chỉ mình đường đi đến đó nhanh nhất nữa. Bạn cứ thoải mái, hôm bữa mình pv cũng vui lắm, mình thấy bên đó nhân sự trẻ nên pv thoải mái. Nhưng lương bên đó ko cao đâu nha.hehe, CHÚC BẠN MAY MẮN NHÉ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,517
Thành viên mới nhất
ptipdixitae888
Back
Bên trên