Hỏi về kinh nghiệm thi tuyển và hình thức kí HĐLĐ vào vị chí CVQHKH của Maritime bank (MSB) ???

Em đang ứng tuyển vào vị trí CVQHKH của Maritime bank, em nghe bạn em đi phỏng vấn về nói (vừa phỏng vấn hôm nay 3-10) khi pv thì là người 1 đơn vị nào đó có liên kết với MSB phỏng vấn, và nếu chúng tuyển thì sẽ ký HĐLĐ với đơn vị đó nhưng lương lậu thì sẽ do MSB trả, không biết có phải như thế không ? Hình thức ký HĐLĐ và mức lương của CVQHKH của MSB như thế nào ? Nhờ các bác đã có kinh nghiệm vào chia sẻ giúp em với. Thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bây giờ mới vào bạn chỉ la SA lương 2t2 + lương kinh doanh, sau 3 tháng thử việc đạt chỉ tiêu thì bạn được lên SA2 lương được 3t7 + LKD, 3 tháng tiếp theo nữa đạt chỉ tiêu thì bạn lên SSA lương khoảng 5t2 +LKDvà được nhận vào làm nhân viên chính thức . cố gắng trụ 6 tháng bạn nhé( bây giờ chỉ tiêu mỗi tháng 1000 điểm )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bây giờ mới vào bạn chỉ la SA lương 2t2 + lương kinh doanh, sau 3 tháng thử việc đạt chỉ tiêu thì bạn được lên SA2 lương được 3t7 + LKD, 3 tháng tiếp theo nữa đạt chỉ tiêu thì bạn lên SSA lương khoảng 5t2 +LKDvà được nhận vào làm nhân viên chính thức . cố gắng trụ 6 tháng bạn nhé( bây giờ chỉ tiêu mỗi tháng 1000 điểm )
Hơ hơ có vụ này à, mà dễ gì đúng không bạn, lên SSA dễ vậy sao? MSB dễ gì cho lên lẹ vậy cho dù làm tốt như bạn nói /:)

chính xác 100% , bạn pải đủ doanh số trong 6 tháng á , không dễ đâu ^_^ . qua 6 tháng thử việc bạn sẽ được nhận làm nhân viên chính thức . bạn làm CVQHKH thì bạn sẽ làm mở thẻ ATM ( gồm thẻ M1 và M money ), bán bảo hiểm và chủ yếu là bạn pải huy động được tiền gửi tiết kiệm . ngoài ra còn mở tài khoản cho doanh nghiệp nữa

thằng bạn mình làm bên sale của MSB. Lương cơ bản 2tr2. Làm không ăn thua gì cả.Áp lực ghê lắm. Sau nó được tuyển dụng nội bộ qua cho vay cá nhân, lương 3,5tr + phụ cấp 500k, thấy làm đỡ hơn, ít than vãn hơn. Mỗi thứ 7 đem về 1 bộ hồ sơ là được

Các anh chị đã từng có kinh nghiệm làm tại MSB cho em xin ý kiến với ạ. Tình hình là em đã trúng tuyển GDV cho dù em chả nộp hồ sơ gì hết, tự NH gọi đi test và phỏng vấn rồi đậu. Em muốn biết về chế độ của vị trí này ntn, có phải thường xuyên làm đến 6,7 tối hả anh chị? Mà ký HĐ với 1 công ty nào đó M-Talent nào đó, lương thì MSB trả. Mà lương thử việc thấp dã man, khoảng 2tr mấy. còn chính thức thì khoảng hơn 5tr. Em chưa từng làm Ngân hàng bao giờ nên cũng k nắm rõ được chế độ lương thưởng lắm. Mong các anh chị cho em lời khuyên với ạ! Em xin đa tạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên