Hỏi về kết quả pv VietinBank 16/11

Có bạn nào bít về kết quả pv hum 16/11 k nè? M hồi hộp quá! Càng đợi càng run mà k bít m đâu rớt nữa. Có bạn nào nhận được thông báo đậu chưa? hizhiz để m thui hi vọng :(

sắp 12 ngày ùi hì. mong là mọi người cùng nhận dc tin vui. ai nhân dc mail thì cho ae biết vói nhá

ủa bạn ơi, dậy là nếu đậu thì vietinbank sẽ gửi mail cho mình hả? tại mình nge bạn mình nói hình như đậu là bên ngân hàng sẽ gọi điện thoại cho mình. haiz, đợi chờ kiểu này sao mà thấy hồi hộp quá :(. dù sao cũng hi vọng là phía cúi đường hầm có ánh sáng ^^

m cũng k bít ngta gọi hay ngta mail nữa... m đợi hoài mà k thý j hít á... mail cũng k gọi cũng k... có khi nào rớt oy hem ta....

chưa có liền đâu bạn ơi. đợt trước kaf 2 tuần mà đợt này không biết có cho mấy bạn miền trung bị bảo lũ không pv dc pv bù không nữa. nếu có pv bù chắc cũng khoảng 3 tuần ak hic. cứ chờ đợi đi có sao đâu mà hì

hic. Đợi 2 tuần rồi mà chưa có tín hiệu gì nên sốt ruột quá. Có ai được gọi thì nói cho anh em biết với nhé :)

12 ngày là gì đâu bạn, mình đợi gần 4 tháng NH mới gọi trúng tuyển nè @@ Đợi chờ là HP, đợi lâu quá là tuyệt vọng @@

ban long9130 thi ngan nào mà tận 4 tháng mới gọi vậy bn @@

Vietin chứ còn NH nào nữa bạn @@ nhưng chắc do là tùy chi nhánh, chi nhánh mình lúc tháng 8 TW tổ chức thi, chắc do có chút rắc rối về nhân sự nên cuối tháng 11 họ mới gọi cho mình @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên