Hỏi về cách tính điểm thi tuyển Vietinbank

hôm qua t thấy có bạn thi năm 2012 bảo là điểm (nghiệp vụ x2 + pv)/ 3 ý

hôm qua t thấy có bạn thi năm 2012 bảo là điểm (nghiệp vụ x2 + pv)/ 3 ý
Trời...tính kiểu đó thì tiêu tui rồi. Hic tại sao ko set up lại từ đầu nhỉ vì dù sao trắc nghiệm cũng có sự may mắn mà. Đã vậy còn hệ số 2. Hic....xong đời

Thi trắc nghiệm may mắn vậy pv ko có may mắn hử bạn?

Như nào thì mình cũng k rõ, nhưng mình thi năm 2013, phỏng vấn chỉ thứ sáu nhưng xếp hạng chung cuộc khi gửi về chi nhánh lại ở vị trí 1 :D (xếp này k phải theo ABC đâu nhá, mình tên vần K nhưng lại nằm đầu, rồi đến bạn tên vần B, vần A rồi vần T).
Cho tớ hỏi cái thứ tự xếp hạng vòng phỏng vấn ở đâu thế bạn? Cả cái xếp hạng chung cuộc cũng được gửi cho mình à? Thanks bạn.

vậy còn cái danh sách các bạn hôm đi phỏng vấn thì họ sắp xếp kiểu j vậy mọi người,theo điểm thi nghiệp vụ hay thứ tự A,b,c

vậy còn cái danh sách các bạn hôm đi phỏng vấn thì họ sắp xếp kiểu j vậy mọi người,theo điểm thi nghiệp vụ hay thứ tự A,b,c
Tớ chưa khẳng định được là có phải theo điểm nghiệp vụ hay không nhưng có thể chắc chắn là không phải sắp xếp theo bảng chữ cái.

theo thông tin mình hỏi đc thì. Điểm thi viết sẽ đc gửi cho các HO phỏng vấn để dựa vào đó đánh giá thí sinh. Còn vòng thi test với vòng phỏng vấn k liên quan đên nhau. Nếu bạn vòng test điểm k tốt nhưng gây đc ấn tượng mạnh với người phỏng vấn thì bạn vẫn đc đánh giá cáo hơn những người có điểm thi test cao

Huhu, thi xong nghiệp vụ xong, đi phỏng vấn thấy mình xếp thứ 2, ai dè pv quá cùi. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên