Hoang mang khi chưa xin được vào ngân hàng các bạn ạ!

hellobank

Thành viên
Mình đã gửi CV vào 1 vài ngân hàng nhưng mà chưa thấy tin tức gì cả. Thời buổi kinh tế khó khăn + có người làm ở Bank + kinh nghiệm... Đấy tất tần tật đều khó khăn với một sinh viên mới ra trường.
Hôm trước mình nộp vào 1 ngân hàng đến thì gặp 1 bạn cùng nộp vào vị trí đó. Bạn ấy hỏi mình: Bạn có người quen không?
Mình trả lời "không". Bạn ấy lắc đầu vậy khó lắm. Mình thì có người rồi. Mà vị trí đó chỉ tuyển 1 người thôi.
Mình vẫn đi vào nộp cùng bạn ấy nhưng mà nản [-(
Có bạn nào đã từng trải qua cảm giác như mình chia sẻ chút kinh nghiệm để mình có niềm tin hơn với Bank hiện nay với.

uhm, đừng nản nhé. cố gắng lên, mình có kinh nghiệm làm ngân hàng lớn mà thời buổi kinh tế khó khăn nộp ngân hàng nhỏ mà cũng bị chê, ko thèm gọi pv. rồi lại thấy ngân hàng đó tuyển dụng tiếp, rút kinh nghiệm nó tuyển ảo để pr. ngoại trừ một số ngân hàng tuyển thật còn lại toàn là ảo. bạn nên nộp hso ở các cty khác nữa, đừng kỳ vọng ngân hàng quá

bạn nộp vào đâu mà COCC thế. Giờ vào ngân hàng xác định vất vả lắm đấy. Kiếm việc khác làm cũng được mà. Đâu cứ phải vào bank mới là tốt đâu bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên