HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [27.04.2013]

Hai chị thay phiên hỏi mình, nhưng chị gđ hỏi nhiều hơn, cũng hỏi về bản thân và công việc , chứ ko nói về nghiệp vụ
Mà bạn pv ngày nào zạ ?

Mình pv 4/5 nhưng mà tạch rồi bạn à, hơi buồn nhưng phải lấy lại tinh thần nhanh thôi, còn cả chặn đường phía trước mà.
Ủa mà trước giờ bạn đã đi làm chưa?

bạn pt1991 tên gì nhỉ :) sáng hôm đó có thể mình với bạn đã ngồi tám trước khi vào pv không chừng.

Hai chị thay phiên hỏi mình, nhưng chị gđ hỏi nhiều hơn, cũng hỏi về bản thân và công việc , chứ ko nói về nghiệp vụ
Mà bạn pv ngày nào zạ ?

Ah , thời gian cụ thể mình ko biết, nghe bên nhân sự nói là phải đợi ký trình giám đốc nữa :d
Mình học đại học Kinh tế bạn ah :)
Anh nhân sự gửi mail chi tiết cho bạn chưa pt1991? Hôm qua anh ấy gọi nói sẽ gửi mail nhưng mình vẫn chưa thấy. Không biết mail mình có vấn đề gì không nữa.

Mình pv sáng ngày 3.5. Hôm qua anh nhân sự gọi báo mình đậu pv. Bạn pv ngày 3 lun phải không? Mình pv cuối cung nên không biết lúc đó bạn về chưa.

Anh nhân sự gửi mail chi tiết cho bạn chưa pt1991? Hôm qua anh ấy gọi nói sẽ gửi mail nhưng mình vẫn chưa thấy. Không biết mail mình có vấn đề gì không nữa.

Ah lúc chiều mình có gọi lên hội sở lần nữa hỏi về việc gửi mail thì đến chiều nhận dc đó bạn, anh nhân sự bảo là anh đó bận quá :)

Mình pv 4/5 nhưng mà tạch rồi bạn à, hơi buồn nhưng phải lấy lại tinh thần nhanh thôi, còn cả chặn đường phía trước mà.
Ủa mà trước giờ bạn đã đi làm chưa?
Ráng lên bạn nhé, còn nhiều cơ hội muh, ;)
Mình chưa đi làm chính thức, mình chỉ từng làm sale partime thôi bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên