HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội [30.06.2013]

Quan trọng nhất là phải thật Tự tin.
Phỏng vấn vị trí CV QHKH chắc chắn sẽ được hỏi về các mối quan hệ của bản thân, khả năng phát triển khách hàng.
Bạn nên liệt kê ra trước những lợi thế trong các mối quan hệ (càng nhiều càng tốt) để đến khi phỏng vấn mình có thể trả lời tự tin và là cách để thuyết phục nhà tuyển dụng.
Cảm ơn chị nhiều nhé..^^

Lẽ ra họ nên lọc thi viết kỹ 1 chút, j mà dã man vì đông. Mà mình PV lúc 11h40 thì còn hy vọng cái j nữa chứ, buồn ơi là sầu

90 người thi viết mà loại có hơn 20 người, lẽ nào lại phỏng vấn 2 lần nữa :((

Có 2 hội đồng các bạn ạ, và mỗi hội đồng 66 người. Như vậy là 132 ứng viên chứ ko phải 66 người thôi đâu. Mà 3 người cùng 1 thời gian thì có khi lại phỏng vấn nhóm, hic

90 người thi viết mà loại có hơn 20 người, lẽ nào lại phỏng vấn 2 lần nữa :((

Nếu bạn ko làm tốt 1 bài thi, bạn có muốn là ng may mắn lọt đc vào vòng trong, vì vậy, cơ hội sẽ dành cho tất cả, nếu giỏi hơn nữa bạn cũng sẽ đỗ mà. Thân!

- - - Updated - - -

nhìu ng phỏng vấn quá, tận 66 bạn phỏng vấn mà lấy có 6, 7 ng...hichic..

Thông tin ở đâu đấy, biết đâu họ cần nhiều hơn vì đang cần cho nhiều cho nhánh ở HN

- - - Updated - - -

Có 2 hội đồng các bạn ạ, và mỗi hội đồng 66 người. Như vậy là 132 ứng viên chứ ko phải 66 người thôi đâu. Mà 3 người cùng 1 thời gian thì có khi lại phỏng vấn nhóm, hic

..................................Vui quá :))

Nếu bạn ko làm tốt 1 bài thi, bạn có muốn là ng may mắn lọt đc vào vòng trong, vì vậy, cơ hội sẽ dành cho tất cả, nếu giỏi hơn nữa bạn cũng sẽ đỗ mà. Thân!

- - - Updated - - -

Thông tin ở đâu đấy, biết đâu họ cần nhiều hơn vì đang cần cho nhiều cho nhánh ở HN

- - - Updated - - -

..................................Vui quá :))

Cần j bạn, tớ thấy bọn tớ đợt 11/6 thi mà tận bh chả có thông báo đỗ trượt j. chả hiểu thế nào

Thi viết có 90 người mà phỏng vấn tận 132 ng cơ ak..Hichic

tớ tưởng thi viết tầm 120 người: thi trong 2 ngày, mỗi ngày 4 ca, mỗi ca 15 người :-/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên