HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên viên Quản lý và Hỗ trợ tín dụng tại TPHCM [31.03.2013]

noi chung la cung khong kho lam! chu yeu la ve TSBD, luat, va cac tinh huong thuc te. May cai nay neu ai di lam rui deu bik kha ro!minh test hom 07/3 nek, tai 25BIS Nguyen Thi Minh Khai

bạn được gọi phỏng vấn chưa, hay có thông tin j từ ngân hàng chưa
Minh duoc goi rui. Nhung ma chac khong dat, boi Anh truong phong quan ly tin dung dập mình ghê wa, nên đuối. Sau phỏng vấn sẽ là vòng 3: về soạn thảo văn bản, quy trình nữa. Chúc bạn may mắn nhé!

oài, mình đi test đã hơn một tuần rồi mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì hết, hay là mình bị tạch rồi nhỉ, có bạn nào cùng đi test đợt 09/03 giống mình tại Phạm Ngọc Thạch đã được gọi đi pv chưa?

oài, mình đi test đã hơn một tuần rồi mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì hết, hay là mình bị tạch rồi nhỉ, có bạn nào cùng đi test đợt 09/03 giống mình tại Phạm Ngọc Thạch đã được gọi đi pv chưa?
Mình nghĩ thì chắc cũng tùy thôi, có thể HD đợt này đang bận nên chưa hẹn lịch PV được thoy bạn, như đợt mình thi ngày 07/03, anh nhân sự bên đó cũng bảo chờ ít nhất là 1 tuần mà.
Còn nếu PV rồi, mà 03 ngày sau chưa thấy gọi vòng 3 thì là tạch rùi. Đó là lời anh phỏng vấn mình nói nên mình đã tạch vòng phỏng vấn rùi.

bạn ơi bạn chia sẻ kinh nghiệm 2 vòng thi vừa rồi cụ thể hơn đi bạn :), khu vực Hà Nội cũng sắp thi vị trí này, cảm ơn bạn nhé
Mình nghĩ thì chắc cũng tùy thôi, có thể HD đợt này đang bận nên chưa hẹn lịch PV được thoy bạn, như đợt mình thi ngày 07/03, anh nhân sự bên đó cũng bảo chờ ít nhất là 1 tuần mà.
Còn nếu PV rồi, mà 03 ngày sau chưa thấy gọi vòng 3 thì là tạch rùi. Đó là lời anh phỏng vấn mình nói nên mình đã tạch vòng phỏng vấn rùi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên