HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

HD bank là NH đầu tiên nộp hs mà ko qua vòng gửi xe, đúng là gáo nc lạnh dập tắt hy vọng và quyết tâm đi xin việc. Thôi thì lại cứ chờ các cơ hội khác vậy ~X(

các bạn ơi , cho mình hỏi mình nhận được lịch đi test là ngày 15/9 vào lúc 1h30 nhưng đến lúc nge địa điểm thì đt mình bị điên ko nge rõ được , chưa dám gọi lại nên muốn hỏi các bạn là thi ca đó là ở cụ thể địa điểm nào , có bạn nào cùng ca mình ko nhỉ

các bạn ơi , cho mình hỏi mình nhận được lịch đi test là ngày 15/9 vào lúc 1h30 nhưng đến lúc nge địa điểm thì đt mình bị điên ko nge rõ được , chưa dám gọi lại nên muốn hỏi các bạn là thi ca đó là ở cụ thể địa điểm nào , có bạn nào cùng ca mình ko nhỉ
Bạn được gọi lúc mấy giờ thế? Thi ở HVNH, phòng 210. Sao mỗi t nghe dc là thi lúc 2h30 nhỉ. :|

chắc bạn nộp hs 2 lần như mình.cũng có 2 ng gọi điện cho mình.chiều thì 1h30 sáng 8h hay 9h cung chẳng nhớ.hình như đều thi hết ở phong 210.sáng có ca 9h ko các bạn nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên