HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ khách hàng cá nhân tại TP.HCM [15.09.2012]

nghe mấy thằng bạn nói ngân hàng này thử việc đến 8 tháng, lương thử việc có 2 đến 3 triệu thì lấy gì sống. túm lại là không nên nộp
2 tháng thử việc hưởng 70% lương = hơn 4tr tý, sau đó 4 tháng tập sự 80% lương, sau 6 tháng mới chính thức. lương chính thức là 6,5tr chưa cộng phụ cấp bạn à. Mình được hội sở Hdbank gợi trao đổi về lương, phụ cấp rồi nói đợi gửi thư mời từ cách đây hơn 1 tuần rồi mà giờ vẫn chưa thấy gì, không biết có trục trặc gì không nữa đây:-w

2 tháng thử việc hưởng 70% lương = hơn 4tr tý, sau đó 4 tháng tập sự 80% lương, sau 6 tháng mới chính thức. lương chính thức là 6,5tr chưa cộng phụ cấp bạn à. Mình được hội sở Hdbank gợi trao đổi về lương, phụ cấp rồi nói đợi gửi thư mời từ cách đây hơn 1 tuần rồi mà giờ vẫn chưa thấy gì, không biết có trục trặc gì không nữa đây:-w
Bạn đỗ ở đâu và thi đượt nào mà giờ còn chưa có giấy mời???

lương cũng ổn đấy chứ nhỉ, chi nhánh nào cũng vậy hả bạn ?

Mình nộp online + cả nộp trực tiếp nữa trong TP.HCM, đợt đầu tháng mà giờ vẫn chưa thấy gì:(! Có bạn nào trong này được gọi đi test hay PV gì chưa?

nộp online thì mình cần đính kèm thêm file về bằng cấp và các giấy tờ liên quan không các bạn nhỉ...?:-??

@@..mới nộp xong,thái độ tiếp nhận hồ sơ khá là ko lịch sự,mình đến nộp mà chị nhân hồ sơ đưa tay ra lấy hồ sơ cái rùi xong :|

Các bạn ơi, cho mình hỏi bạn nào vừa thi HDBank xong có thể cho mình biết cấu trúc đề thi ntn? thi tự luận hay trắc nghiệm? gồm mấy môn? mình cảm ơn các bạn nhiều!
Các bạn trả lời sớm giúp mình để mình biết cách ma ôn thi!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên