GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

bạn hnay phỏng vấn lúc mấy giờ thế?phỏng vấn tốt k bạn.mình vào chắc được 5 phút là out rùi.cũng chả bị hỏi nghiệp vụ gì.chak tạch rùi.:D

Mình nghĩ là mình trả lời tốt. Trừ khi chị ấy không có tình người :D
Đùa thế thui, cảm giác cơ hội 60% :(
Chả bít bao h có kq nhỉ, chị ý nói sẽ báo kết quả cho mình mà. không lẽ trượt cũng báo :bz

tớ mặc áo trắng,quần đen bình thường thui.tớ là ng thứ 6 pv thì phải.hẹn 9h50 mà gần 10h30 mới đc pv.hx.lúc ra chị ý cũng bảo có kết quả sẽ liên lạc sau,chak ai cũng nói thế thui cậu ak.:D.mà cậu tên là gì thế?hi

Tớ được pv sau rùi. Tớ tên Thành, ngồi ở cái ghế gần cửa phòng PV ý ^^!
Có phải cậu ngồi đối diện tớ ko nhỉ :bz

ak thế thì đúng tớ ngồi đối diện cậu rùi.:D.nhưng mà cậu là bạn đeo kính hay không đeo kính thế?hi.mà cậu pv có lâu không?có bị hỏi nghiệp vụ gì không?không biết lấy bao nhiêu người mà gọi hết những ai đi test đi pv nhỉ?

Tớ ko đeo kính ^^
Tớ cũng tầm 5p thôi, không bị hỏi nghiệp vụ. Tớ có cảm giác tuyển nhân viên huy động vốn thì đúng hơn. Nếu vậy thật thì tớ trượt :)
Còn nếu tuyển dạng tín dụng thì còn cơ hội :p

thế tớ nhớ ra cậu rùi.hi.uh.đúng đấy,tớ cũng có cảm giác tuyển nhân viên huy động vốn thì đúng hơn.vì cái anh pv chả hỏi gì,chỉ ghi ghi chép chép nhưng lúc gần cuối lại hỏi bố mẹ t làm nghề gì?làm ăn như thế nào?:(.mà thấy bảo pv ở GP thoải mái với vui vẻ lắm mà 2 anh chị hôm nay có vẻ nghiêm nghị wa!

Mấy bạn pv lúc đầu à? tớ đến tầm gần 11h, hơn 12h mới đc pv, các bạn QHKH pv trc thấy đa số đều đc hỏi câu "1 tháng em có thể huy động đc 2 tỉ ko?", ngoài ra còn hỏi mấy thứ như bố mẹ nghề j, quen biết ai ko,,...
zz, hôm nay đi ms biết Đông Anh mình sao nhiều bạn xinh gái đẹp trai quá thế nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thế tớ nhớ ra cậu rùi.hi.uh.đúng đấy,tớ cũng có cảm giác tuyển nhân viên huy động vốn thì đúng hơn.vì cái anh pv chả hỏi gì,chỉ ghi ghi chép chép nhưng lúc gần cuối lại hỏi bố mẹ t làm nghề gì?làm ăn như thế nào?:(.mà thấy bảo pv ở GP thoải mái với vui vẻ lắm mà 2 anh chị hôm nay có vẻ nghiêm nghị wa!
Công nhận, mình định nc vui vẻ nhưng thấy không khí nặng quá nên thôi. PV nhạt thế hog biết. Thà 5,6 người quay vào hỏi có phải thú vị hơn không chứ ^^!
Thôi cứ coi như trượt, mấy hum nữa dc gọi mới vui chứ :))

- - - Updated - - -

mấy bạn pv lúc đầu à? tớ đến tầm gần 11h, hơn 12h mới đc pv, các bạn QHKH pv trc thấy đa số đều đc hỏi câu "1 tháng em có thể huy động đc 2 tỉ ko?", ngoài ra còn hỏi mấy thứ như bố mẹ nghề j, quen biết ai ko,,...
zz, hôm nay đi ms biết Đông Anh mình sao nhiều bạn xinh gái đẹp trai quá thế nhỉ :))

Mình thì ko được hỏi câu đấy, chứ huy động 2 tỉ 1 tháng thì .... ở ĐA mình đơn giản mà ^^!
Mình được hỏi xoáy vào kỹ năng và lý do hơn, hi hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back