GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

t cũng đc gọi nhưng là 9h50.:D.thấy bảo pv vòng 1 ở chi nhánh rùi vòng 2 mới lên Hội sở.thế mà vòng 1 đã lên Hội sở luôn rùi?mà mọi ng có biết phỏng vấn QHKH ở Gpbank ntnao k?chia sẻ t vs.hi
Hum trc t pv CV Nghiệp vụ thẻ, người ta chỉ hỏi bản thân gia đình thui, ko hỏi gì nghiệp vụ cả, mấy bạn pv trước cũng vậy. :( PV như nói chuyện bình thường í, anh chị ở đó thân thiện lém, vào phỏng vấn cười suốt, nhưng thế nên mình cũng chẳng bít tn :( Chắc pv trên Hội sở sẽ nghiêm túc hơn. Chúc các bạn may mắn nhé!:X

Hôm đi thi hình như có nói chuyện với bạn :D Bạn ở gần cầu Thăng Long phải k? Ngta hẹn với t 9h40 mà sao bạn lại là 9h50 nhỉ :| Mai gặp lại nhé :)

bạn nhớ mình ak?hi.mai gặp lại chak mình cũng nhớ ra bạn.mà k biết bao nhiêu người được gọi nhỉ?chả biết sẽ phỏng vấn gì nữa.:D

bạn nhớ mình ak?hi.mai gặp lại chak mình cũng nhớ ra bạn.mà k biết bao nhiêu người được gọi nhỉ?chả biết sẽ phỏng vấn gì nữa.:D
Đừng nhìn cái account mà nhầm nhé.account này của bạn t.Tiện thì dùng luôn thôi:D
Tại vì ở cả danh sách có mỗi bạn tên Quỳnh nên mới biết.hi

cho mình hỏi khi gửi hồ sơ cho VP thì VP có rep lai mail không? vì mình sợ full box nên ko biết như thế nào :(( cảm ơn mọi người

VP không có mail feedbank bạn nhé! cứ phải gọi là chờ đợi trong vô vọng và đừng một phát nó lại báo đi thi :))))))))

Mọi người chuẩn bị đến đâu rồi ^^!
Riêng mình chuẩn bị vào vòng sau rồi nhé. hi hi :bz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch