GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

huhu. chăng có hy vọng gì cả. buồn như chuồn chuồn. học mãi học mãi mà dốt vẫn hoàn dốt cái eng :((

Kết quả đã có đâu mà buồn hả bạn ^^!
1% cũng hi vọng, và 1% vẫn chiến đấu. Mình thì mình chuẩn bị đi làm ở Dn rồi, chờ Bank lâu quá.

Kết quả đã có đâu mà buồn hả bạn ^^!
1% cũng hi vọng, và 1% vẫn chiến đấu. Mình thì mình chuẩn bị đi làm ở Dn rồi, chờ Bank lâu quá.

uhm! mình cũng đang làm bên DN nhưng chỉ làm tam thời lấy kn thôi. dù sao càng ngày càng phải cố gắng bạn ah!

Mình không nghĩ vậy. Tiếng anh càng về sau đề càng dài. Từ mới nhiều đọc hiểu cái đề đã mất vài phút, liệu có tg để suy nghĩ ko ? TA khá khoai, mình cũng ko phải là hạng gà mờ về TA nhưng đánh giá thấy TA khoai quá

Với người khá TA 1 chút thf mình nghĩ là thừa 5p. hi. BÙn là mình dốt đặc cái đó :((
Lấy trên xuống hay sao ý bạn à, mình nghĩ lấy khoảng 15 ng vào pv là cùng

Hơ, thảo nào chả thấy ai như cái avatar ;)) ngoài ấy ra thì còn có 2 bạn nữa ko đi. Phần tiếng Anh vs mình thì hơi dài mà cũng khó í, hic

- - - Updated - - -

Hix, tiếc quá đi mất, thế là còn có 7ng thôi à :((
Mình thì lại ko ngại cái khoản tiếng anh, bùn chít mất.

Mình không nghĩ vậy. Tiếng anh càng về sau đề càng dài. Từ mới nhiều đọc hiểu cái đề đã mất vài phút, liệu có tg để suy nghĩ ko ? TA khá khoai, mình cũng ko phải là hạng gà mờ về TA nhưng đánh giá thấy TA khoai quá
He he, phần IQ làm 10p, còn Gmat làm trong 15p t nghĩ là được. Với kiểu đọc câu hỏi trước khi đọc hiểu thì hoàn toàn có thể.
Đấy là với người khá TA nhá, còn gà mờ như t chỉ xơi dc 5 câu :((
Cũng mong là Khoai để mình còn có cơ hội ^^!. Chứ đấu đá chủ yếu là IQ với TA mà. Nghiệp vụ thì ..... ai cũng làm dc :(

Nói chung đi thi để biết đề thi GPb thế nào thôi. Chứ 49 người lấy 2 người ( mà chắc gì đã lấy đúng 2 người đợt này luôn đâu, có khi chẳng ai đạt cả họ lại tuyển tiếp lần nữa ) tỷ lệ chọi khá cao không khác gì đi thi Đại học. Nên mọi người cứ tâm lý thoải mái đi.

Nói chung đi thi để biết đề thi GPb thế nào thôi. Chứ 49 người lấy 2 người ( mà chắc gì đã lấy đúng 2 người đợt này luôn đâu, có khi chẳng ai đạt cả họ lại tuyển tiếp lần nữa ) tỷ lệ chọi khá cao không khác gì đi thi Đại học. Nên mọi người cứ tâm lý thoải mái đi.

Ai bảo nghe con bé bên cạnh thế ? Nghe bé bên cạnh đúng ko tunghsc =))

Có ai được gọi đi phỏng vấn chưa? Sáng nay mình vừa bị miss 1 cuộc gọi từ số 043.965.5954 Không biết có phải không đây :-/

Thế bạn gọi lại đi, Đó hình như là số của khu vực Đông Anh đấy. 965.... :D Chúc mừng bạn nhé!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên