GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

8h30 có mặt, nhưng đến 9 giờ hơn mới thi. Chia làm 2 phòng, 49 người thi QHKH và 10 người thi hỗ trợ kinh doanh. QHKH đông hơn mình nghĩ, hộ trợ kinh doanh thì rất vắng vẻ. Mình thi QHKH thấy chỉ thiếu 1 2 người trong tổng số 49, ko biết các bạn phòng bên thì sao? Phòng thi rất đông, Chị trông thi đọc tên rồi xếp chỗ cho mọi người, mới đầu được xếp ngồi cách bàn nhưng quá đông nên hầu như ngồi gần nhau. có 2 chị trông thi, 1 chị da ngăm đeo kính, 1 chị da trắng đeo kính, 2 chị đều đáng yêu. Chị da ngăm trước khi bóc bộ đề đã giơ đề lên để thấy vẫn còn niêm phong. Thời gian thi IQ GMAT 30 phút, đề hoàn toàn bằng tiếng anh, dài hơn 5 trang. Phần đọc hiểu khá dài, thời gian trôi nhanh, mình thấy ko ai nộp bài trước thời gian .
Môn nghiệp vụ 60 phút, nhẹ nhàng hơn vì thời gian thoải mái so với đề bài, đề dễ, tính toán cũng ko phức tạp nếu đem theo máy tính. Chị trông thi nói 1 đến 2 tuần mới có kết quả. Kí sự ngắn gọn vậy thui, bạn nào thi hôm nay thì cho mọi người xin cái cảm tưởng nhé :)

8h10 mình mới ngủ dậy, nghĩ là phi sang TĐN ko kịp nên ko đi nữa.
Thấy bạn trên bảo 9h hơn mới thi mà tiếc đứt ruột. Ko biết 10ng thì ngoài mình ra có ai ko đi thi nữa ko?

IQ và GMat thì thiếu tg còn nghiệp vụ thì lại thừa quá nhiều tg. IQ và Gmat khó nhằn quá. Toạch rồi. hế hế hế

oh bạn ơi !! mình chỉ nhận dc tin nhắn đi thi hôm t6 !! nhưng họ ko cho địa chỉ với thời gian !! bảo rằng thông tin xem trên WEB mà mình vào web mấy hôm đều ko có ! các bạn làm sao biết lịch thi vậy ?

8h10 mình mới ngủ dậy, nghĩ là phi sang TĐN ko kịp nên ko đi nữa.
Thấy bạn trên bảo 9h hơn mới thi mà tiếc đứt ruột. Ko biết 10ng thì ngoài mình ra có ai ko đi thi nữa ko?
Hơ, thảo nào chả thấy ai như cái avatar ;)) ngoài ấy ra thì còn có 2 bạn nữa ko đi. Phần tiếng Anh vs mình thì hơi dài mà cũng khó í, hic

- - - Updated - - -

oh bạn ơi !! mình chỉ nhận dc tin nhắn đi thi hôm t6 !! nhưng họ ko cho địa chỉ với thời gian !! bảo rằng thông tin xem trên WEB mà mình vào web mấy hôm đều ko có ! các bạn làm sao biết lịch thi vậy ?
Thế ấy xem ko kĩ rồi, mục "Nghề nghiệp" -> tiểu mục "Thông báo mời thi tuyển"

cám ơn bạn nhé !! hihfi !! mình xem lại rồi ! rút kinh nghiệm lần sau vậy !!

IQ max 15 câu. Gmat làm dc 5 câu, còn đánh bừa. Đi thi chả sợ gì chỉ sợ TAnh :((
Nghiệp vụ dc 27/30, tiếc quá !
Liệu cơ hội có còn cho ta :bz

công nhận là phần IQ+GMAT k đủ tgian để làm,mấy bài đọc hiểu cuối cùng nhìn mà nản wa!!!bài nghiệp vụ thì nh bạn chưa hết 1/2 thời gian đã nộp rùi,làm các bạn còn lại hoang mang.thế này chak chỉ căn cứ điểm IQ+GMAT mà gọi pv thui.:D.mà mọi ng có biết điều kiện điểm IQ+GMAT và bài nghiệp vụ bao nhiêu thì pass k?

công nhận là phần IQ+GMAT k đủ tgian để làm,mấy bài đọc hiểu cuối cùng nhìn mà nản wa!!!bài nghiệp vụ thì nh bạn chưa hết 1/2 thời gian đã nộp rùi,làm các bạn còn lại hoang mang.thế này chak chỉ căn cứ điểm IQ+GMAT mà gọi pv thui.:D.mà mọi ng có biết điều kiện điểm IQ+GMAT và bài nghiệp vụ bao nhiêu thì pass k?
Với người khá TA 1 chút thf mình nghĩ là thừa 5p. hi. BÙn là mình dốt đặc cái đó :((
Lấy trên xuống hay sao ý bạn à, mình nghĩ lấy khoảng 15 ng vào pv là cùng

huhu. chăng có hy vọng gì cả. buồn như chuồn chuồn. học mãi học mãi mà dốt vẫn hoàn dốt cái eng :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên