GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

tớ chỉ thấy con gái thật ... nói là cái j cũng đâm vào thì chắc ko đúng, hay là lúc nào cũng muốn cố gắng vs mọi cơ hội nhở :-? nhưng mà tỉ lệ 8/10 thì thật là... :)) bth mọi khi đọc mấy vị trí ưu tiên nam là tớ sẽ bỏ qua luôn, ko biết lúc đó mình nghĩ j nhưng mà cứ coi đây là 1 cái duyên vậy ;))

Hì hì, ưu tiên là chỉ khi kết quả bằng nhau mới xét thôi. Chứ Nam hay Nữ đều có lợi thế riêng.
Tớ thi bên QHKH, mong là qua vòng 1 để thể hiện thế mạnh giao tiếp của mình. hi.
Có duyên sẽ gặp lại mọi người tại ĐA. Hi vọng thế nhỉ :bz

huhuhu. Các bạn ơi! Nhân viên khách hàng là Quan hệ khách hàng ak? Thế thì t bị loại hồ sơ rùi ak? Chán thế!!!

Hi`, t cg mới nhận đc tn của GP lúc chiều, t thi vtri hỗ trợ. K b vtri này thi thố tnao nhỉ? Ôn kiểu j đây? :-s
Mình đoán chắc chỉ lấy 1 vtri nv HT thui. PGD nhỏ xíu ah.

Vui vẻ thế nhỉ ? Cứ chuẩn bị kỹ lưỡng, còn thi trượt hay không trượt cũng là 1 thành công rồi ( nho nhỏ). ACE cứ thoải mái mà làm bài.

ừ thì nếu có trượt thì tình hình công việc của bạn vẫn như trc khi đi thi thôi, còn bản thân thì có thêm tí kinh nghiệm thi cử ;)
cơ mà đọc cái này thấy... bớt vui :|
http://www.tinmoi.vn/kham-suc-khoe-va-ban-kich-ban-tai-co-cau-gpbank-091020045.html

- - - Updated - - -

có bạn nào từng thi GP cho mình hỏi thi nghiệp vụ là trắc nghiệm hay tự luận vậy?
Thanks

bạn Tín thi QHKH hay gì đấy? tớ thấy đề kế toán của GP (đã có up trên ub) thì là đề tự luận, còn đề nghiệp vụ tín dụng tháng 7 vừa rồi thì có cả trắc nghiệm vs bài tập

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình cũng nhận đc sms thi tuyển vào ngày 30/9,vị trí QHKH.hx.có tận 49 ng liền.k biết tuyển bnhieeu nhi?có bạn nào biết về tài liệu ôn thi vị trí QHKH và quy cách tuyển dụng của GP thì bảo mình với.^^

tình hình các bạn đi thi về thế nào nhỉ? Chưa thấy bàn tán gì?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên