Giấy kinh nghiệm làm việc

Em đang học năm 3 HVNH nhưng cũng đã đi làm thêm ở 1 công ty. Công ty này là công ty về mảng khai thác thông tin trên mạng. Em cũng chỉ làm part time thôi, cũng được hơn 1 năm rồi
Hiện tại em muốn nghỉ và muốn xin công ty cái giấy xác nhận năm làm việc để sau bỏ vào cv xin việc. Nhưng công ty không có form mẫu, bảo em về làm mẫu rồi đem đến công ty xin đánh giá và xác nhận
Có ai có form không ạ? cho em xin về tham khảo.

Trong giấy đó, chắc phải ghi tên công việc mà em làm, nhưng tên đó khó hình dung ra tiếng việt quá, vì công ty em toàn dùng tiếng anh. Em cứ viết tên tiếng anh, hay là chọn 1 cái tên tiếng việt.

Em muốn xin sự hướng dẫn chi tiết càng tốt ạ
Em cảm ơn

lên nào
nhờ các bạn giúp mình với
sắp nghĩ chỗ làm đó rồi

^
cảm ơn bạn, mình cũng có google được file trên và đã xem qua

Nhưng đang phân vân ,không biết nên ghi "(thời gian/thâm niên) (công tác/làm việc)" sao cho hợp lý???

Có cần thiết phải có cái giấy đó không bạn ?!
Trong CV của bạn,cứ enlist nó ra
Bottom-line bạn chèn một câu Furnished upon request thôi.
À nhớ chỉ cần xin số dt của ai đó để sau này có gì mình add vào referee :)

bạn ghi là xác nhận thời gian làm việc nhé :)
như trước tớ làm cho công ty chứng khoán thì bên họ có một tờ giấy xác nhận thời gian làm việc nhưng sau làm được 1 năm hết hợp đồng thì tớ nghỉ nên cũng chả buồn quay lại lấy giấy đó và thôi luôn là lấy lại bản hợp đồng
- nếu bạn có bạn hợp đồng đã kĩ của công ty thì xin thêm 1 tờ nhận xét là ok :D sau đó photo công chứng là ổn bạn à

tiếc là ko có hợp đồng
mình xin luôn xác nhận vài tờ sau đỡ lo mất

tiếc là ko có hợp đồng
mình xin luôn xác nhận vài tờ sau đỡ lo mất

umh :) bạn xin xác nhận là được vì thực ra cái này làm gì có mẫu đâu :)
chủ yêu là bạn làm rõ thời gian công tác, công việc ( viết tiếng anh cũng được )
và nhận xét của giám đốc đơn vị

:) thì bạn ghi time bắt đầu làm tới time xin ngỉ và lời nhận xét về lời giám đốc hay trưởng phòng cũng đc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên