Eximbank EXimBank tuyển dụng Nhân viên Tín dụng - Khu vực TPHCM, An Giang [03.08.2012]

hơi bị shock khi đem hồ sơ lên hội sở - chúng tôi chỉ nhận chuyên ngành tài chính tín dụng, tài chính ngân hàng, còn lại các bạn đem về chúng tôi không nhận! dù bạn có là sinh viên đh ngân hàng đi nữa hay bạn có chứng chỉ tín dụng gì gì đi nữa cũng không được.
biết sao giờ! chịu thôi. mọi người không phải chuyên ngành đó thì tốt nhất đừng đi, tốn xăng, xa, gửi xe và bực mình!

hơi bị shock khi đem hồ sơ lên hội sở - chúng tôi chỉ nhận chuyên ngành tài chính tín dụng, tài chính ngân hàng, còn lại các bạn đem về chúng tôi không nhận! dù bạn có là sinh viên đh ngân hàng đi nữa hay bạn có chứng chỉ tín dụng gì gì đi nữa cũng không được.
biết sao giờ! chịu thôi. mọi người không phải chuyên ngành đó thì tốt nhất đừng đi, tốn xăng, xa, gửi xe và bực mình!
Ek, đại học ngân hàng thế k học ngân hàng thì học gì trong đó???? mình k hiểu lắm, mình dân ngân hàng cơ mà ở chỗ mình bank này k tuyển :p:p

mình học khoa hệ thống thông tin, nhưng cho dù khoa gì thì trường mình cũng đều có dạy các môn về nghiệp vụ tín dụng cho nên các anh chị năm trước ra trường làm tín dụng hầu như cả khoa. với lại mình cũng có chứng chỉ tín dụng và phân tích tài chính của trường nữa mà. mình định hỏi anh ta câu đó nhưng thấy không đáng.

mình giống nhau quá! tôi hoc kinh te khoa qtkd mà cũng ko nhan, chi nhan tai chinh -tin dung thoi.!! tôi thấy ngân hàng này sao khó quá, miễn sao nguoi ta thi đầu vào ai đạt thì làm viec, can gi phải chuyen nganh nay nọ.

Không biết nữ nộp có cơ hội được nhận không nhỉ, người ta ghi rõ là nam rồi, hichic

thời buổi kinh tế khó khăn, chen nhau mà học ngành ngân hàng. Giờ thấy khó khăn quá

Sao ma doi hoai khong thay ngan hang minh yeu thich dang tuyen gi het hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back