Eximbank Tuyển dụng Nhân viên RM/ Nhân viên Tín dụng - CN Hải Phòng [30.06.2012]

hic. bạn trinhanh thi gi? hình như tín dụng doanh nghiệp bị tạch hết rồi. thấy mấy đứa nói phòng này có mấy nguoi moi về làm từ hội sở cử về nếu làm tốt thì được giữ lại. có khi nào họ đã không cần chúng ta nữa:((

còn nhiều ngân hàng đang tuyển mà bạn... nhưng mà ko thấy thông báo gì cũng ức chế thật

hơn 1 tháng không thấy tin tức gì... Mình cũng quên bẵng đi mất rồi.
Mà đợt thi viết ấy cũng buồn cười quá cơ. Đề thi tiếng anh lẫn lộn giữa hai vị trí RM và tín dụng doanh nghiệp.
hic. bạn trinhanh thi gi? hình như tín dụng doanh nghiệp bị tạch hết rồi. thấy mấy đứa nói phòng này có mấy nguoi moi về làm từ hội sở cử về nếu làm tốt thì được giữ lại. có khi nào họ đã không cần chúng ta nữa

Hôm trước đi thi mới ngồi nói chuyện với bạn Trinhanh xong..hihi.. Hơn 3 tuần rùi ko có kết quả/? có khi nào cả 19 bạn thi cùng ko được ko?:(

tớ đang chuẩn bị đổi hướng đây. chán ngân hàng rôi.
i am losing the way :((

Hôm trước đi thi mới ngồi nói chuyện với bạn Trinhanh xong..hihi.. Hơn 3 tuần rùi ko có kết quả/? có khi nào cả 19 bạn thi cùng ko được ko?:(
bạn ngoc anh ah. tớ cũng nghĩ vậy. thấy mấy đứa bạn tớ liền thi cũng có được đâu :))

hic hic. Cái hôm thi đã thấy nản rùi. Có 2 bạn nam ngồi còn dùng điện thoại tra từ hay là làm gì đó. Cứ cái kiểu đi thi cho biết thế này tới bao giờ mới xin đựoc việc đây..:(

hic hic. Cái hôm thi đã thấy nản rùi. Có 2 bạn nam ngồi còn dùng điện thoại tra từ hay là làm gì đó. Cứ cái kiểu đi thi cho biết thế này tới bao giờ mới xin đựoc việc đây..:(
chắc là cán bộ coi thi không chú ý thôi. chỉ trách chúng ta đen đủi, chỉ tiêu thì có 1,2 chỉ tiêu thui mà vào lúc đó nó lại có người roài không cần tuyển nữa chứ thấy có đứa bạn tớ nó cũng thi cũng vào làm rồi mà, nhưng mà thi đợt trước cơ:))

hix hix. Thế mà lần đó bảo 2 tuần có kết quả làm mình cứ mong chờ.
ngocanh oi . sang nay cau co dc goi k? sang nay exim goi cho to nhung tớ khong nghe may , gọi lại thì nói là exim se goi lai sau? hihi. có khi dc goi ấy. chúng ta còn có cơ hội mà. hehehhe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên