Excel trong phân tích tài chính dự án

vutuanhg

Verified Banker
Tài liệu hướng dẫn sử dung Excel trong phân tích tài chính dự án

[FONT=&quot]Excel là một công cụ quan trọng được sử dụng rất nhiều trong công tác thẩm định dự án. Để có thể sử dụng công cụ này một cách tốt nhất, sau quá trình biên soạn, Ban Thẩm định BIDV xin giới thiệu "Tài liệu hướng dẫn sử dụng Excel trong phân tích tài chính dự án". Ngoài file word với ví dụ minh hoạ cụ thể, để thuận tiện cho việc nắm rõ nguyên lý và cách sử dụng, toàn bộ các ví dụ này đều có đường link đến một file excel, Anh/Chị có thể download file excel về để tra cứu.
[/FONT]
Các bạn download theo file đính kèm nhé!

Đính kèm

• Phan tich tai chinh du an.rar
    810.1 KB · Xem: 5,680
hic a chủ thớt ơi sao em kích vào link dẫn tới ví dụ excel nhưng nó không chạy ợ :(

Tài liệu hướng dẫn sử dung Excel trong phân tích tài chính dự án

[FONT=&quot]Excel là một công cụ quan trọng được sử dụng rất nhiều trong công tác thẩm định dự án. Để có thể sử dụng công cụ này một cách tốt nhất, sau quá trình biên soạn, Ban Thẩm định BIDV xin giới thiệu "Tài liệu hướng dẫn sử dụng Excel trong phân tích tài chính dự án". Ngoài file word với ví dụ minh hoạ cụ thể, để thuận tiện cho việc nắm rõ nguyên lý và cách sử dụng, toàn bộ các ví dụ này đều có đường link đến một file excel, Anh/Chị có thể download file excel về để tra cứu.
[/FONT]

Sao tớ cũng ko thấy gì vậy nè?

kích vào chữ dowload rồi chờ 1 chút kích vào chữ "bỏ qua quảng cáo"

hic a chủ thớt ơi sao em kích vào link dẫn tới ví dụ excel nhưng nó không chạy ợ :(

Lỗi ở đây là do bạn định dạng sai trường dữ liệu Ví dụ Cột số mà bạn định dạng Text thì hàm cũng ko hiểu bạn đang muốn gì nữa.
Có j trao đổi qua Yahoo nhé Mai.

bạn chủ top ơi, sao mình down trực tiếp về không được. Bạn nào có vui lòng up lên mediafire giúp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back
Bên trên