"Em cần người ngủ chung hợp pháp cả đời!"

27T ế sao? chị chỉ chưa tìm được người đàn ông của mình thui,hoặc chưa người đàn ông nào tìm được ngừoi như chị.
Dù sao cũng chúc chị được toại nguyện và hạnh phúc!

Đọc bài này hay quá, yêu luôn chị này rồi, người phụ nữ biết suy nghĩ cho gia đình :)

Mình có 2 cái giống chủ thớt 1 bạn này bằng tuổi mình 2 cũng ế giống mình nhưng mình là con trai... Người ta bảo con gái tuổi Dần cao số nên yên tâm đê lúc nào số nó lùn đi tý là có chồng ngay ấy mà. Mà mình cũng thích cách sống cách nghĩ của bạn này, hiện đại nhưng rất suy nghĩ cho gia đình cách sống cũng rất khoáng đạt chắc là dễ thương lắm :D

Hì hì, hình như cái nè mềnh đọc trên afamily.vn. Mình lại càng ngày càng thích sống độc thân, làm việc vui vẻ mới chết. Haizz.

Mai sẽ viết 1 bài cho các chị FA làm sao để thu hút phái nam 8-x, hy vọng k bị ăn gạch xây lầu :-s

Nếu các bạn nữ cũng đều suy nghĩ đơn giản như chị này thì hì hì, mình cũng có thể còn cơ hội đấy chứ. Nhưng... cũng có ko ít bạn nữ bây h cùng suy nghĩ với Ngọc Trinh "ko có tiền thì...." mới buồn chứ.

Tâm trạng chung của các cô gái ế là đây sao. Đến cái tuổi chỉ cần thế :(. Biển người mênh mông tìm "ai đó" sao mà khó thế chứ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên