Direct sales agent ANZ hay CTV sale thẻ Sacombank

ANZ hình như lương cứng 1,8tr là đúng đấy. Bạn mình có làm ở đây 1 thời gian. Làm đạt chỉ tiêu 3 tháng liền thì đc tăng lương. Có cơ hội trở thành nhân viên chính thức (nếu sau 1 số tháng nào đó liên tiếp đạt chỉ tiêu). Nói chung là làm ở đâu cũng giúp bạn có thêm kinh nghiệm, kĩ năng bán hàng, kĩ năng giao tiếp, có 1 phần thu nhập để trang trải cuộc sống, và làm đẹp hơn cho CV của mình sau này.

mình nghĩ như bạn :)

hôm trước mình có đi pv ở ANZ, cũng vị trí đó, lương cứng là 2,5tr/tháng + hoa hồng mỗi hợp đồng là 9$

Các bạn có muốn cải thiện mức lương cứng và trải nghiệm một vị trí Direct Sales Executive cho một ngân hàng nước ngoài hay không ?
Nếu các bạn quan tâm có thể chat trao đổi với mình nhé

Các bạn có muốn cải thiện mức lương cứng và trải nghiệm một vị trí Direct Sales Executive cho một ngân hàng nước ngoài hay không ?
Nếu các bạn quan tâm có thể chat trao đổi với mình nhé
Hi bạn, mình mới vào làm DSA cho ANZ mình muốn học hỏi thêm kinh nghiệm, bạn có thể chia sẻ với mình ko thks bn

Hi bạn, mình mới vào làm DSA cho ANZ mình muốn học hỏi thêm kinh nghiệm, bạn có thể chia sẻ với mình ko thks bn
bạn làm ở duy tân à? mình đang làm ở gần mỹ đình bên PL nhé. Nếu bạn có hs vay thì có thể trao đổi vs mình qua số: 01649538439 nhé! Mình cũng hay có hs mở thẻ lắm. Thanks!

direct sale bên ANZ lương cứng 3tr rưỡi. có phụ phí môi trường cũng đc. tuy nhiên k phải là nhân viên chính thức đâu. mình từng làm đấy rồi

direct sale bên ANZ lương cứng 3tr rưỡi. có phụ phí môi trường cũng đc. tuy nhiên k phải là nhân viên chính thức đâu. mình từng làm đấy rồi
bạn cho mình hỏi, sao có người lại bảo lương có 1tr8 bạn nhỉ, mình thấy đăng tuyển thì 4tr5

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên