Định hướng nghề nghiệp trong ngân hàng

Hiện nay hầu hết các bạn sinh viên sau ra trường đều không được định hướng nghề nghiệp. Vì vậy các bạn không biết sau khi tốt nghiệp mình có thể làm những công việc gì, công việc đó như thế nào yêu cầu những kỹ năng, kiến thức gì.
Dẫn tới hiện tượng các bạn không tìm được đúng nghề phù hợp nhất với bản thân, làm lãng phí thời gian và có thể ảnh hưởng tới sự nghiệp của các bạn.
Mọi người có thể tham khảo file dưới đây:

Đính kèm

• định hướng nghề nghiệp ngành ngân hàng.zip
    85.1 KB · Xem: 1,164
Bạn có bản định hướng nghề nghiệp của khối nguồn vốn trong ngân hàng ko? Mình đang khởi đầu với vị trí cán bộ Treasury.

Bạn vinnguyen1205 đi copy mà ko trích dẫn nguồn tài liệu vậy. Đây là link gốc click2learn_vn/thong-tin/cam-nang-nghe-nghiep. Hy vọng bạn lần sau copy nhớ ghi rõ nguồn nhé. Thanks
Hiện nay hầu hết các bạn sinh viên sau ra trường đều không được định hướng nghề nghiệp. Vì vậy các bạn không biết sau khi tốt nghiệp mình có thể làm những công việc gì, công việc đó như thế nào yêu cầu những kỹ năng, kiến thức gì.
Dẫn tới hiện tượng các bạn không tìm được đúng nghề phù hợp nhất với bản thân, làm lãng phí thời gian và có thể ảnh hưởng tới sự nghiệp của các bạn.
Mọi người có thể tham khảo file dưới đây:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back