Đề thi Tín dụng vào LienVietPostBank chiều ngày 26/04/2012

Chiều nay thi LienViet xong, chẳng biết kết quả seo nữa:bz

Đề thi IQ và Tin học y chang topic trước , gồm 10 trang
Đề thi nghiệp vụ thì có 2 câu:
1)Quy trình xét duyệt hồ sơ: từ nhận hồ sơ-->thẩm đinh và lập báo cáo thẩm định-->quyết định cho vay-->giải ngân.......(loạt các bước phía sau) thì bước nào dễ xảy ra rủi ro tín dụng nhất, giải thích
2)ngân hàng A có VTC 4000 tỷ cho công ty B sử dụng các dịch vụ: cho vay 300 tỷ, cho vay (hinh như tưng lần) 200 tỷ, bảo lãnh 50 tỷ. hỏi công ty B có thể vay thêm bao nhiêu nữa

Phần trắc nghiệm nghiệp vụ có 15 câu, mình chỉ nhớ sơ sơ đại khái là tỉ lệ trích lập dự phòng chung, cụ thể, phâà điều chỉnh nhóm nợ, gia hạn và điều chỉnh thời gian hoàn trả nợ...........phần này mình củ chuối!!!!!!!!!
thanks bro vì chia sẽ

Chiều ngồi làm bài mới được khoảng 20 phút ông bạn ngồi cạnh xin nộp bài rùi...quái..nó làm j nhanh vậy?????? tới jo nghỉ hỏi mới bít đề thi IQ vs Tin học có trên mạng từ mấy hum rồi.....mình cũng dow về rồi mà giải nén bị lỗi..huhu..chỉ bít nói..XL đời quá đen thui !!! gần 200 người thi mà đề thì có trước rùi..coi như mình die..Chúc mừng ae trúng tuyển !!!

Mình lo nhất là khi đi phỏng vấn. Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn tại LienVietpostbank hay có kinh nghiệm phỏng vấn tại vị trí quản lý tín dụng chỉ mình với.hic

Mình không thấy đề ở đâu? Bạn nào thấy và dlow được thì chỉ hộ mình.

bạn nào có đầy đủ về đề thi post lên cho mọi người tham khảo và thảo luận với nhé.Thân

Phỏng vấn LV rồi mà hem biết chừng nào có kết quả, ai biết thông tin thì báo ae với nhé, cho khỏi ngóng đợi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên