Đề thi test nghiệp vụ Giao Dịch Viên ACB

Các anh/ chị/ bạn ơi. Ai có đề thi test nghiệp vụ GDV ACB chia sẻ cho mình với ạ.
Mình là dân không chuyên nên gà mờ lắm ạ.
Mình đã test GDV Nam Á thấy đề nghiệp vụ toàn là vi mô, vĩ mô, thanh toán quốc tế ạ. Chắc tạch rồi.

test GDV ACB thì có IQ nhưng k đc dùng máy tính, tiếp là tiếng anh, tiếp nữa là nghiệp vụ thì có một phần liên quan đến kế toán ngân hàng

test GDV ACB thì có IQ nhưng k đc dùng máy tính, tiếp là tiếng anh, tiếp nữa là nghiệp vụ thì có một phần liên quan đến kế toán ngân hàng
Cảm ơn chị ạ. Cho em hỏi tếng Anh khó không ạ? Nghiệp vụ nội dung là kiến thức chung về ngân hàng và tình huống thực tế hay như thế nào? E k được học kế toán ngân hàng nên k biết nó ra sao luôn.

e học qua nguyên lý kế toán là cũng suy luận ra được thôi mà. Thoải mái t.g cho em làm. Tình huống thì k có mấy, nếu có thể thì e tìm kế toán ngân hàng đọc qua khả năng sẽ trúng nhiều hơn (c cũng chưa đọc). Mà 3 phần mỗi phần e p đạt 50% trở lên mới đc gọi đi pv.

e học qua nguyên lý kế toán là cũng suy luận ra được thôi mà. Thoải mái t.g cho em làm. Tình huống thì k có mấy, nếu có thể thì e tìm kế toán ngân hàng đọc qua khả năng sẽ trúng nhiều hơn (c cũng chưa đọc). Mà 3 phần mỗi phần e p đạt 50% trở lên mới đc gọi đi pv.
dạ em cảm ơn c nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back