Đề thi ngân hàng An Bình ngày 10/3/2014

Mình nghe nói thi ở ABBank dù đậu or ko cũng có mail kết quả thông báo về đúng ko các bạn? Tại vì khi thi tụi mình làm bài trên máy tính nhưng ko chấm ngay lúc đó, thi xong ko bik điểm.

CÓ BẠN NÀO NHẬN ĐƯỢC THƯ MỜI THI NGÀY 29/07/14 VỊ TRÍ QHKH CÁ NHÂN KHÔNG?
CHO MÌNH HỎI LÀ THI TRẮC NGHIỆM HAY TỰ LUẬN VẬY
Hôm nay bạn thi đấy à, thế mình vào cùng đợt với nhau thì phải. Tuần trước tớ thi thì chị ấy nói sang tuần còn một đợt thi nữa. xong rồi báo kết quả. Trong tuần này đi phỏng vấn thì phải.

Mình nghe nói thi ở ABBank dù đậu or ko cũng có mail kết quả thông báo về đúng ko các bạn? Tại vì khi thi tụi mình làm bài trên máy tính nhưng ko chấm ngay lúc đó, thi xong ko bik điểm.
Làm bài trên giấy mà bạn, có phải test trên máy đâu :p Biết điểm trong tuần này thôi :D

đợt mình thi chỉ những ai qua test mới đc báo mail đi pv. kể cả có trượt abb cũng ko gửi mail hay sms đâu.

M cũng sắp thi vào ngân hàng An Bình.Đang lúng túng vì chứ biết thi như thế nào thì đọc được bài của bạn. Cám ơn bạn nhiều <3

Luật các tổ chức tín dụng: vanban.chinhphu.vn/portal/page/portal/chinhphu/hethongvanban?class_id=1&mode=detail&document_id=96074
Luật giao dịch bảo đảm: moj.gov.vn/vbpq/Lists/Vn%20bn%20php%20lut/View_Detail.aspx?ItemID=25519
Nghị định 493: moj.gov.vn/vbpq/Lists/Vn%20bn%20php%20lut/View_Detail.aspx?ItemID=18421
cảm ơn bạn thật nhiều, rất rất hữu ích đó bạn. :)

còn đề tiếng anh thì sao bạn, trước mình thi có IQ và tiếng anh, lúc đó mình đang làm thì khách gọi phải bỏ thi, :D. Đề tiếng anh khó phết, >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên