Câu 7: cộng tất cả hàng trên=100,hàng dưới tương tự= 100,do đó số cần tìm là 19=> tổng các cộng giữa cũng= 100

Uiii, đọc cái đề này mà thấy choáng váng. Bác Ngơ pro vậy mà khiêm tốn quá!
Đọc cái đề này trong 20' hoa mắt loạn hết cả chân tay , thấy mình ngu vãi chưởng , h lại ngồi tự kỉ với cái đề tiếp , bác nào làm đc ntn thì up cả cách làm lên cho e xin tí kiến thức :-<

Ngồi trong phòng thi mà nhận được đề này trong thời gian 20' chắc nộp bài mà về luôn :(. Ngồi ở nhà mất 20' mót được 6 câu

20 phút 20 câu OMG, trước khi làm nên uống paracetamol, đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng >:p

hic cái đề IQ này mà cho có 20p có thật không vậy? đưa mấy chú đi đi olympia vào đây thi còn tạch

cao thủ ! IQ của bạn cao thật đấy mình mất gần 1 tiếng đồng hồ chỉ giải đc có 14 câu

cao thủ ! IQ của bạn cao thật đấy mình mất gần 1 tiếng đồng hồ chỉ giải đc có 14 câu

Làm nhiều thành quen thui bạn. Tư duy đa chiều, 1 hướng ko được chuyển ngay hướng khác.
Đề này chủ yếu IQ số học. Tổng, tích, đối xứng, dồn tâm, lặp, chính phương, nguyên tố, xoay..v.v ^^!

luyện đi luyện quen rồi thì làm iq cũng dễ dàng hơn.thông thương mình làm ít dạng iq nên khi gặp rất bỡ ngỡ nên làm càng nhìu càng quen.nên khi gặp đề mới mình sẽ có phản ứng ngay theo kiểu mình làm các kiểu iq rùi là làm được thui mờ8-}

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,743
Thành viên mới nhất
ringsofsaturnme
Back
Bên trên