Đã ai thi FDI vietin hôm 27 vừa rồi nhận được mail kết quả chưa

uh đợt này chỉ tuyển TD lấy có 3 người thôi, thấy đợt 1 mọi ng rủ nhau lên trình diện mà nôn nao ghê, chả bít số phận mình ntn nữa =.= Bạn cũng thi đợt FDI à :)

e cũng thi FDI ah. chỗ e lấy có 1 mạng :D

- - - Updated - - -

uh đợt này chỉ tuyển TD lấy có 3 người thôi, thấy đợt 1 mọi ng rủ nhau lên trình diện mà nôn nao ghê, chả bít số phận mình ntn nữa =.= Bạn cũng thi đợt FDI à :)

e cũng thi FDI ah. chỗ e lấy có 1 mạng :D

mới pv hôm thứ 2 chắc phải hết tuần sau, mấy bạn pv đợt 1 nhận đc mail lên trình diện rủi, nôn quá, ko biết số phận mình sẽ trôi về đâu đây =.=:(

Tình hình là jang hồ thi đậu thì đã có kq đi làm rồi, em thì đã xác định tinh thần là rớt. Vớt vát tìm số gọi điện lên phòng hành chính thì toàn số điện thoại này tạm ngưng liên lạc, số máy này ko có.... Buồn lắm các bác ạ. Có bác nào trong topic này đồng cảnh ngộ với em ko? Có bác nào nhận được mail cảm ơn hay tin tức gì ko ạ? Em đang mù tịt đây.

Tình hình là jang hồ thi đậu thì đã có kq đi làm rồi, em thì đã xác định tinh thần là rớt. Vớt vát tìm số gọi điện lên phòng hành chính thì toàn số điện thoại này tạm ngưng liên lạc, số máy này ko có.... Buồn lắm các bác ạ. Có bác nào trong topic này đồng cảnh ngộ với em ko? Có bác nào nhận được mail cảm ơn hay tin tức gì ko ạ? Em đang mù tịt đây.
mình vẫn mù tịt thông tin luôn. Thôi chờ đến khi Vietinbank gửi mail chia buồn vậy, dự là trong vòng 45 ngày kể từ ngày PV.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên