Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Các pác có biết là thi = tiếng anh hay tiếng việt vậy? người thi nói tiếng anh, ng thì nói tiếng việt ko biết dư thế lào :((

Các pác có biết là thi = tiếng anh hay tiếng việt vậy? người thi nói tiếng anh, ng thì nói tiếng việt ko biết dư thế lào :((

thi tiếng việt là chắc chắn , hôm tư vấn tuyển sinh tại Đại Học GTVT anh chuyên viên khẳng định là thi tiếng việt . yên tâm nhá.

dọc từ đầu đến cuối mà vẫn mơ hồ quá, cho tớ hỏi lại tí là thi 3 tiếng đồng hồ chỉ có thi IQ thôi hả mọi người :|, tớ nộp vào SEV
Thanks

Tình hình là mình vừa mới tham khảo mấy cái đề EQ ở đây
http://ub.com.vn/threads/12431-1-so-cau-hoi-bai-giai-IQ-va-EQ.html
Hình như là Samsung cũng có thi cái này, trắc nghiệm bản thân, cho mình hỏi ngu một tẹo, ban tuyển dụng dựa vào tiêu chí nào để xét EQ nhỉ, EQ càng cao càng tốt àh? :v

- - - Updated - - -

dọc từ đầu đến cuối mà vẫn mơ hồ quá, cho tớ hỏi lại tí là thi 3 tiếng đồng hồ chỉ có thi IQ thôi hả mọi người :|, tớ nộp vào SEV
Thanks
t thấy năm nay bảo thi có mỗi IQ vs logic. mà thi 3h, thì mỗi thứ thi 1h30 chắc :|

Tình hình là mình vừa mới tham khảo mấy cái đề EQ ở đây
http://ub.com.vn/threads/12431-1-so-cau-hoi-bai-giai-IQ-va-EQ.html
Hình như là Samsung cũng có thi cái này, trắc nghiệm bản thân, cho mình hỏi ngu một tẹo, ban tuyển dụng dựa vào tiêu chí nào để xét EQ nhỉ, EQ càng cao càng tốt àh? :v

- - - Updated - - -

t thấy năm nay bảo thi có mỗi IQ vs logic. mà thi 3h, thì mỗi thứ thi 1h30 chắc :|

Cả EQ nữa bạn à,EQ 60 p thì phải. Nói chung ko phải quá lo đâu, IQ,toán, EQ hên xui mà:)

Mọi người giải giúp tớ mấy bài này với, khó quá :-&
View attachment 6168
View attachment 6169
View attachment 6170
Thank cả nhà!
1. 0 vì hàng đầu nhân 8 lên, cứ thế 576x8= 4608
2. 7 vì 91 chia 13 =7
3. 5 mũ 1/16 vì nó là 2 dãy số mũ giảm gấp 3 lần. Cơ số là 2+3 =5 chắc vậy

- - - Updated - - -

Đỗ GSAT xong còn phỏng vấn nữa mà. Tất nhiên là phỏng vấn TA nên kiểu thi GSAT bằng TA hay TV có gì khác đâu. MÌnh là SVMC nên còn cả lập trình nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên