Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Các bác đã làm ở Agri rồi cho em hỏi thi chứng chỉ tin học 6 module là IC3 phải k ạ? Và em có thể thi ở đâu?
Em ở KV I

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app
mình lúc đầu cũng hiểu nhầm giống bạn. Sau đó tìm hiểu thì IC3 cũng đc xếp vào chuẩn 6 module và là chứng chỉ quốc tế, nếu bạn muốn ôn và thi nó thì chắc chắn được Agribank chấp nhận. Nhưng mình thì sẽ tìm nơi ôn và thi chứng chỉ tin học 6 module khác theo chuẩn bộ giáo dục và đào tạo của Việt Nam thôi (có thể sẽ dễ và lệ phí thấp hơn).

mình lúc đầu cũng hiểu nhầm giống bạn. Sau đó tìm hiểu thì IC3 cũng đc xếp vào chuẩn 6 module và là chứng chỉ quốc tế, nếu bạn muốn ôn và thi nó thì chắc chắn được Agribank chấp nhận. Nhưng mình thì sẽ tìm nơi ôn và thi chứng chỉ tin học 6 module khác theo chuẩn bộ giáo dục và đào tạo của Việt Nam thôi (có thể sẽ dễ và lệ phí thấp hơn).
Mỗi là giờ bộ giáo dục k chấp nhận cc tin cũ nhưng lại chưa đưa ra chứng chỉ tin thay thế nào hay sao ấy bác ạ :(( tìm mãi đc mỗi cái IC3 là đủ yêu cầu đc chấp nhận thôi

Mỗi là giờ bộ giáo dục k chấp nhận cc tin cũ nhưng lại chưa đưa ra chứng chỉ tin thay thế nào hay sao ấy bác ạ :(( tìm mãi đc mỗi cái IC3 là đủ yêu cầu đc chấp nhận thôi
thế khi nào vào nhận việc rồi hỏi rõ ràng, sau đó tính tiếp c ạ, có 12 tháng để ôn và thi cơ mà :)

Nản quá! Chắc sẽ không có tin tức gì trước tết đâu! Nên thôi không hóng nữa. Để qua tết tính tiếp anh chị em !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên