MB Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản (MBAMC) tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh/TP trên cả nư

chua co thong tin j ca, ban nao co tin j hot thong bao ngay cho ace dc biet nhe !

Mình là nữ, mới học xong, đang chờ bằng,học Thẩm định giá k51 KTQD . mà người ta gọi phỏng vấn ở Đà Nẵng. hic. Theo các bạn có nên làm 1 chuyến vào Đà Nẵng k nhỉ? Tỷ lệ đậu quá ít, cơ mà rất rất muốn thử. Ôi, phân vân quá. Chi phí cơ hội của chuyến đi này quá lớn í. Nên hay k ?

Bạn là Thương phải ko? bạn nên ứng tuyển ở vị trí Huế thì khả năng đậu cao hơn...Hầu như ở Đà Nẵng chỉ ưu tiên người có kinh nghiệm + Nam vì nòng cốt đi hỗ trợ các tỉnh miền Trung...Chúc bạn thành công nhé!

- - - Updated - - -

à, tất cả bây giờ đã lên lịch pv rồi nhé...nếu bạn chưa nhận được tức là ko qua vòng sơ tuyển..thân:)

Bạn là Thương phải ko? bạn nên ứng tuyển ở vị trí Huế thì khả năng đậu cao hơn...Hầu như ở Đà Nẵng chỉ ưu tiên người có kinh nghiệm + Nam vì nòng cốt đi hỗ trợ các tỉnh miền Trung...Chúc bạn thành công nhé!

- - - Updated - - -

à, tất cả bây giờ đã lên lịch pv rồi nhé...nếu bạn chưa nhận được tức là ko qua vòng sơ tuyển..thân:)

Mình tưởng phải test rồi mới pv chứ nhỉ? Ai ở Hà Nội đã dc gọi đi test or pv chưa?
Mình tạch rồi sao?

Mình nghe nói là có 2 dợt tuyển dụng gần nhau. đây là đợt 23.02.2013 , các bạn được gọi đi phỏng vấn là tuyển đợt nào vậy ? chứ đợt này vừa mới hết hạn nộp hồ sơ làm sao mà đẫ có kết quả nhanh vậy ! các pác cho ý kiến nhé !

sáng nay mình vừa gọi cho phòng nhân sự, họ bảo vẫn chưa duyệt xong CV mà!

ở HCM và Hà Nội thì mình ko rõ, nhưng ở Đà Nẵng và miền Trung thì hôm nay đã pvấn xong cả rồi, ngày mai pvấn lái xe + văn thư nữa là xong...ko có test, nhưng có sơ tuyển ở chi nhánh, vòng phỏng vấn cuối thì người ở Hội sở vào pvấn.

bạn candoyounot có biết cách thức thi tuyển như thế nào không ! chỉ cần 1 vòng phỏng vấn thôi à ? mình ở HN gọi cho phòng nhân sự họ bảo chờ thêm mấy ngày nữa!

bạn ơi miền trung là bao gồm cả thanh hóa đúng khong
ở HCM và Hà Nội thì mình ko rõ, nhưng ở Đà Nẵng và miền Trung thì hôm nay đã pvấn xong cả rồi, ngày mai pvấn lái xe + văn thư nữa là xong...ko có test, nhưng có sơ tuyển ở chi nhánh, vòng phỏng vấn cuối thì người ở Hội sở vào pvấn.

có ai bít là pv nếu đậu là zô làm luôn hay còn phải về chi nhánh của tỉnh mình pv nữa hay sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên