Có nên vào Agribank???

Đang ở HN lại về tỉnh thì hơi buồn nhỉ. Ở HN của Agri bây giờ công nhận lương thấp thầt
Tuy cn thôi bạn ơi, thích sướng thì qua cn Campuchia lam => có mác việt kiều campuchia, kk hồ sơ đã dc duyệt chưa chú? Cv tạm dừng xét theo chế độ đã có nhé

Chưa bạn. Thế bây giờ hình thức vào làm thế nạo?
Vây thì chịu rồi, những hồ sơ trước khi có cv tạm dừng chế độ tuyển con em có bố mẹ về hưu, mà chưa đuợc duyệt sẽ dừng luôn, h dang trưng tập cán bộ điều chuyển các cán bộ từ tp ra tỉnh để đáp ứng nhu cầu của các tỉnh thiếu hụt nhân sự , ko tuyển thêm nha bạn

Mình nghĩ về tỉnh sẽ tốt hơn. Càng vùng sâu vùng xa thì Agri càng độc quyền, càng nhiều cơ hội

nên chọn làm ở Tỉnh bạn à, giờ HN và SG bết lắm Agribank có những chi nhánh lương 3tr/th chuyen bình thường.

có vẻ nhìu Bác cùng gia đình đây rồi. Nên chọn làm ở tỉnh hiện tại là tốt nhất. Lương Agri giờ bèo lắm.
Đang bắt buộc trung tập. Không biết bác nào ở HN-HCM "được" trưng tập về CN mình không?..

Làm ở tỉnh lẻ cho lành bác ạ :3, làm ở tp lớn thì thuyền lớn sóng lớn mà thuyền lớn bị đục mọt hết rồi giờ gặp sóng lớn thì cạp đất mà ăn, toàn là đi dọn dẹp "thành quả" do người cũ để lại thôi :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên