Có bạn nào đã ứng tuyển BIDV rồi mà lại nhận được email thông báo là chưa ứng tuyển không?:-s

Chào cả nhà,

Tình hình là sau một chuỗi ngày hì hục tạo hồ sơ, scan giấy tờ hoàn chỉnh, đến trưa 22/06 mình đã ứng tuyển BIDV thành công, nhận được email xác nhận & yên tâm chờ ngày "trổ tài thi thố" thì đến tối nay, tình cờ check mail và giật hết cả nẩy khi nhận được email này:-ss:

"Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng của BIDV.
Trang web tuyển dụng của chúng tôi ghi nhận bạn đã tạo lập tài khoản và khai báo đầy đủ thông tin cá nhân của bạn vào hệ thống dữ liệu. Tuy nhiên, bạn chưa thực hiện thao tác tiếp theo là Nộp đơn vào vị trí công việc mong muốn dự thi tại Đợt thi tuyển cán bộ BIDV tháng 6 năm 2013. Do đó, bạn chưa có tên trong danh sách các ứng viên đăng ký thi đợt tuyển dụng năm 2013.
Để nộp đơn, bạn thực hiện các thao tác như sau:
1. Truy nhập mục Cơ hội nghề nghiệp, lựa chọn vị trí công việc mong muốn thi tuyển, đọc các hướng dẫn mô tả công việc và yêu cầu về hồ sơ dự tuyển.
2. Chọn nút Nộp đơn
3. Khai báo thêm thông tin và upload văn bằng chứng chỉ cần thiết.
4. Ấn nút Cập nhật.
Bạn sẽ nhận được Thông báo hoàn tất thủ tục nộp đơn được gửi tự động vào hòm thư email của mình.
Lưu ý hệ thống sẽ nhận hồ sơ đến 24giờ ngày 24/6/2013.
Chúc bạn thành công!"

Hôm trước ứng tuyển thành công, vào mục Danh sách việc làm đã nộp đơn thấy đã nộp, sao giờ lại dư này? Có bạn nào bị như mình không? Mà lạ một cái, mình đăng nhập thử để kiểm tra, vào mục đấy, không làm gì cả, ô Trạng thái lại là "Mới nộp" và thời gian nộp là hôm nay 8->. Túm lại như thế là nộp rồi hay chưa? Còn hơn 3 tiếng nữa là hết hạn nộp hồ sơ, cứ ảo ảo thế này lo chết mất, bao công sức đầu tư, bao hy vọng vào một kỳ thi tuyển đổi mới của BIDV, nhỡ có làm sao mà k được thi thố thì...:((

Thanks all.

Mình cũng nộp đi nộp lại khoảng 6 lần rôi, cũng có nhận được mail xác nhận mà không biết tí BIDV có gửi cái mail như của c về không? lo chết đi mất, đúng là ngân hàng trong top vip :v

Thư thông báo về việc nhận được hồ sơ dự tuyển

Kính gửi: Nguyễn Đức Trưởng
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam(BIDV) cảm ơn Anh/Chị đã gửi hồ sơ của Anh/Chị tham giadự tuyển vào BIDV.Chúng tôi cam kết hồ sơ của Anh/Chị sẽ được xem xét và đánh giá một cách nghiêm túc và công minh.

Nếu hồ sơ của Anh/Chị phù hợp với các yêu cầu của BIDV, chúng tôi sẽ thông báo đến Anh/Chị lịch thi tại tuyendung.bidv.com.vn mục Hướng dẫn ứng viên. Thời gian dự kiến như sau:
Từ ngày 25/06 đến ngày 27/06: Thi thử (dành cho toàn bộ ứng viên)
Từ ngày 28/06 đến ngày 05/07: Thi nhanh (chỉ dành cho ứng viên nhận được email thông báo của BIDV)

Đề nghị các anh chị liên tục cập nhật thông tin liên quan đến tuyển dụng tại: bidv.com.vn và tuyendung.bidv.com.vn

Cảm ơn sự quan tâm của Anh/Chị
Chào thân ái,

cả ngày hôm nay loay hoay hoàn thành các thủ tục mà không ứng tuyển được thì thật là không cam tâm tý nào cả.

hic tớ cũng nộp từ bữa 23 mà sao hệ thống báo thời gian nộp 24/06/2013, không biết thế nào nữa @@ hoang mang

HUHU...h mình mới vào kiểm tra, sao ngày ứng tuyển của mình lại là hnay nhỉ? mình nộp hôm 20/6 rùi mà bây giờ lại thành là 25/06 chứ...không hiểu BIDV nữa rùi..:(

HUHU...h mình mới vào kiểm tra, sao ngày ứng tuyển của mình lại là hnay nhỉ? mình nộp hôm 20/6 rùi mà bây giờ lại thành là 25/06 chứ...không hiểu BIDV nữa rùi..:(

bạn vào cái chỗ "trạng thái" bên cạnh ý, sau đó chạy xuống dưới cùng sẽ thấy ngày giờ chuyển đổi là ngày giờ bạn đã nộp hồ sơ đó. chứ phía bên ngoài, của mình cũng đề ngày nộp là 25/6 :D

Minh đã k tham gia thi nhanh vì kiểm tra email chậm. BIDV gửi mail thi gấp quá. Mình tiếc quá. Có bạn nào như mình không.?. Đáng lẽ phải gửi mail thông báo trước vài ngày mới phải

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên