Có anh chị nào có bản xin Quy chế cho vay tiêu dùng ở EximBank giúp em

kkid961

Thành viên
em đang cần làm 1 bài tiểu luận, ko phải thực tập, em vào Ngân hàng không đc nên mấy anh chị ai có giúp em với ah;);)

Nếu em cần thông tin gì liên quan đến quy chế vay tiêu dùng của Eximbank thì cứ mail hỏi anh, anh sẽ trả lời cho.

Đây là tài liệu thuộc nhóm quy trình nội bộ nên không cung cấp ra ngoài ngân hàng, tài liệu đào tạo thì có thể được.

Cái này sao mà cho ra ngoài đc, có ai thân quen cũng khó mà xin vì đây là tl mật bạn à.

em đã mail cho anh thaonh
tụi bạn em làm bên mấy NH khác thì xin đc cái quy chế về Đối tượng cho vay, Đối tượng không cho, hạn chế cho vay .v.v.. em củng ko bik nó là mật :(

em đã mail cho anh thaonh
tụi bạn em làm bên mấy NH khác thì xin đc cái quy chế về Đối tượng cho vay, Đối tượng không cho, hạn chế cho vay .v.v.. em củng ko bik nó là mật :(

Mạng internet cùi bép nên mail chưa rớt zô thùng :))

Chính xác là bất kỳ tài liệu, văn bản nào do ngân hàng ban hành cũng chỉ được cung cấp ra ngoài khi có sự đồng ý của ban lãnh đạo ngân hàng. Việc này bao giờ các ngân hàng cũng có quy định rõ ràng (đơn giản nhất là cứ đọc Hợp đồng lao động là thấy :))).

Nếu em hỏi về các thông tin liên quan đến quy định của ngân hàng thì anh có thể trả lời (nếu không phải thông tin không được phép cung cấp).

Mạng internet cùi bép nên mail chưa rớt zô thùng :))

Chính xác là bất kỳ tài liệu, văn bản nào do ngân hàng ban hành cũng chỉ được cung cấp ra ngoài khi có sự đồng ý của ban lãnh đạo ngân hàng. Việc này bao giờ các ngân hàng cũng có quy định rõ ràng (đơn giản nhất là cứ đọc Hợp đồng lao động là thấy :))).

Nếu em hỏi về các thông tin liên quan đến quy định của ngân hàng thì anh có thể trả lời (nếu không phải thông tin không được phép cung cấp).
giúp em nhá anh :D
thanks anh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8