Có ai thi tuyển eab bị như mình không

Mình nộp vị trí nhân viên kiểm ngân của EAB.nhưng trong trang ứng viên của mình chữ đạt sơ tuyển của mình đỏ lên( hình như là bị hủy).Và mình cũng nhận được mail từ chối bằng tiếng anh của ngân hàng.Nhưng ngân hàng vẫn gửi thư mời sơ tuyển cho mình là sao.29/7 này mình thi nè.

Mình nộp vị trí nhân viên kiểm ngân của EAB.nhưng trong trang ứng viên của mình chữ đạt sơ tuyển của mình đỏ lên( hình như là bị hủy).Và mình cũng nhận được mail từ chối bằng tiếng anh của ngân hàng.Nhưng ngân hàng vẫn gửi thư mời sơ tuyển cho mình là sao.29/7 này mình thi nè.

vậy cứ đi sơ tuyển đi bạn, có thư mời mà mất mát gì đâu =]

uh, cứ đi thi đi, có cơ hội thì cứ nắm bắt thoy :) Cơ moh theo mình biết thì sắp tới DAB chuyển sang giao dịch 1 cửa rồi, k biết NH tuyển dụng NV kiểm ngân thì làm gì, vì mấy bạn kiểm ngân chỗ of mình phải cố gắng lấy bằng ĐH vs đăng ký thi GDV hết rồi

sao minh dang nhap vao web dong A ma gio khong bit dang nhap o dau, vi no thay doi giao dien khac so voi truoc do, minh thi toi vong phong van nen muon vao xem thu, minh ung tuyen tu thang 4/2013

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên